Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana wa mtaani asiye na kazi anakutaka kimapenzi...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Jul 18, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Leo nataka kufanya utafiti mdogo kwa akina dada ambao hawajaolewa. Swali langu ni hili:

    Kwa mfano una elimu ya ngazi ya shahada na unafanya kazi nzuri yenye mshahara na marupurupu si haba, halafu inatokea mvulana wa mtaani ambaye hana kazi lakini ana elimu ya wastani ukilinganisha na ya kwako anakuomba uwe na uhusiano naye kimapenzi na anakuahidi kwamba lengo lake si kukuchezea bali kukuoa kama mkikubaliana…

    Je utakuwa tayari kuingia katika uhusiano huo?
     
  2. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Elimu ya wastani ni ipi kabla sijajibu swali.
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Haya naomba kina dada mfunguke maana siku hizi mmecharuka kutafuta elimu mpaka tunaogopa kuwasogelea.......
    Kwa kujibu swali hilo huenda wale vijana ambao walikimbia umande watapata ujasiri wa kuwasogelea..........................
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Kidato cha nne my dear
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mmh!.............mimi siyo mdada nilyeko mawindoni ila naomba niseme tu ambacho ni angalizo kwa wakaka wasio kuwa na ajira. jamani kuolewa na mdada mwenye kazi halafu wewe jobless ni kudhalilisha sana utu wako manake binti anaweza asikunyanyapae ila wewe mwenywe ukajinyanyapaa.
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    What?Kujidhalilisha? sijakuelewa,hebu rudi ufafanue!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    mmmh....na huu mporomoko wa maisha......sitaki.......
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    We babu wewe sasa hapa unataka waje waanze kukudanganya tu wakisema wanatukataa wakati tunaselebuka nao tu ila kiukweli ndoa ndio huwa wanatukatalia wakidai kuwa hatuna fyucha,lakini kwenye baikoko ni mwendo mdundo tu....
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Utashangaa majibu ya akina dada hapa Mtambuzi,ngoja nitege sikio vyema!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata kumpenda sijui kama nitampenda. Lol! Sahivi usipokuwa na mihela basi uwe na elimu ya kutosha mzee
     
  11. N

    Neylu JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mi jamani nilishakuwa na mahusiano ya namna hiyo kwa kweli SITARUDIA TENA.. Huyo mkaka alikuwa anajishtukia sana japokuwa yeye alikuwa na kazi sema ndio vile elimu form four.. Uuuwi wivu na kutokujiamini nikimwambia tuu nasafiri kikazi basi ananuna balaaa kisa, eti nitatembea na wasomi wenzangu..! Kwa kweli yalinishinda mengi tuu, unakuta hata ki maongezi ham cope... Ni kazi saaaaaaaaaana!
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kutokuwa na kazi si hoja
    hoja kama ni mtu mwenye mwamko, dira, dhamira na mwelekeo wa kutafuta maendeleo yake binafsi na yapamoja.

    Nikikumbuka where I came from, sioni kwa nini nimdharau mwanamme kisa yuko chini.

    Mwanamme akijitambua na akajikubali ana akaamua kuwa mwanamme regardless ya kuwa hana pesa kwa wakati huo, well and good, and welcome on board.

    Kuna watu wana akili na waelewa ila hajapata nafasi ya kutoka tu.
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Ametuaibisha sana WANAUME huyo.Hivi kwanini unashindwa kuwa MWANAUME?Aaaagggrrrr!!!!
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    I don't want to gamble, so a big NO!
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ina maana hili swali wanajibu ambao hawajaolewa tu????????Kama wote tunahusika ngoja niendelee...Uhusiano ni mapenzi na malengo...Naamini kila mdada anapotafuta mahusiano huwa anakuwa na malengo yake maalumu na sifa anazotaka kwa huyo kaka.Hivo Kama sifa zinajitosheleza then WHY NOT???
     
  16. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    u said it all!!
     
  17. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nilivyokuwa mdogo nilikuwa nasoma hadithi za binti matawi anapendana na kijana lofa!! ni hadithi tuu. kitu hiki ni kigumu sana kutokea katika dunia hii, kama gap ni kubwa lazima mmoja atakuwa na inferiority complex wakati mwingine atajiona ameshuka standard.
     
  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    gfsonwin aksante, mimi ni mmoja wa wadada ambao sikuwa nikiamini katika tofauti za kipato na elimu lakini kwa somo nililolipata kwa kaka yangu, I concur with you gfsonwin
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mtambuzi mbona umekomaa sana na WENYE KASORO aisee!! Angalia usije ukajenga unyanyapaa wa thread zako kwa baadhi ya wasomaji.
    Naona majibu ya wadada wote yanakazia KUUA KABISA DHANA YA ASILI YA UPENDO.
    Nakubali sasa kuwa kuna mambo ambayo nimeyaona miaka 10 iliyopita, ambayo sitakaa niyaone tena hadi niimbiwe "Si mbali...karibu"!
     
  20. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    He asikwambie mtu ni wakorofi mbaya yani wana infiriority ya kufa mtu.To say few rafiki zangu wenye shahada kichapo wanachopata toka kwa waume zao dploma holder sitaki kusema yani huwa wakipigwa hawaji kazini siku mbili akija amivimba uso wote tena huwa wanapigwa usoni tu.du tisa kumi mie bwana nilikuwa namkaka ye form 4 me degree mfanyabiashara jamani sitaki kufikiria yule mkaka alivyokuwa mkorofi siku moja karibu anipige airpot kisa nilimsalimu mwanaume classmet eti ye akanisubiri.Raha iko apa baada ya kujua anacheat nilimuacha kama kawaida ya sizitaki mbichi hizi akanimwagia mitusitangu hapo sikuta kusikia la basi imepita miaka 3 sasa eti anataka kunioa nimsamehe alikuwa anafurahia ninavyompenda.hahaha na najua kupenda na nilimpenda kweli lakini nasema kulliko niolewe na mwanaume mwenye elimu ndogo sana cjui God kwows
     
Loading...