Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana wa miaka 18 apelekwa mahakamani kwa kubaka kibibi kizee

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kakuruvi, Sep 13, 2011.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kijana wa miaka 18 anashitakiwa kumbaka bibi kizee wa watu.


    Mahakamani.
    Hakimu: Bibi, hebu ieleze mahakama kilichotokea.
    Bibi Kizee: Nimelala nyumbani kwangu usiku wa manane. Mlango unavunjiliwa mbali na anaingia huyu kijana, aliyesimama pale.
    ...
    Hakimu: Endelea, Bibi.
    Bibi Kizee: Si, akanivua nguo zote na kunipanda.
    Hakimu: Enhee!
    Bibi Kizee: Akawa anakata kushoto, mimi kulia. Alidhani mimi *****!
    Hakimu: Enhee!
    Bibi Kizee: Kila akikata, na mimi najibu!
    Hakimu: Sasa tatizo lilokuleta hapa mahakamani ni nini?
    Bibi Kizee: Ajenge ule mlango aliouvunja!
     
  2. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwel grand noumah!
     
  3. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akichora moja,...yeye anachora saba..au hilo hakusema...?
     
  4. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kumbe yeye shida yake ni mlango kujengwa! kwahiyo akishajenga funguo mmoja akaenao au?
     
  5. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ooh! kumbe tatizo mlango? ukishajengwa itabidi uwe wazi.
     
Loading...