Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana wa kiume fanya hivi kumvutia mwanamke ...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The only, Aug 9, 2011.

  1. The only

    The only JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Ni mchakato kabambe wa jinsi ya kumvutia mtoto wa kike hususani ukizingatia umuhimu wao katika kukamilisha furaha yetu ,wengi wameishi kutafuta wana wake wepesi kuwamaliza au vicheche , japo hakuna fomular brothers hizi ni TIPS MAKINI

    1 ) vaa upendezavyo kama kibonge usivae ma oversize vaa nguo zina kushika kiaina mwili , pia vaa rangi za kung'aa kama red ,njano au meusi ya
    kupendeza .
    2 ) kuwa msafi always

    3)tumia low tone uongeapo na wakike.

    4)sikiliza 60% ongea 40%.

    5)simama ukitaka kumsalimia

    6)kamwe usifanye jambo linalo ashiria hisia za ngono ,mfano kupekesha kwa kidole ,kukonyeza,badala ya kusema anabambataa sema ameumbika .

    7)kuwa on time hata mabo ya kipuuzi ,mfano akiulizia movie mpe kwa muda uliotamka

    8) kuwa mcheshi kwa rafiki zake kuzidi yeye.

    9) wadau tuongezeane maujizzzz..............!
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Je? we ni Me au Ke?
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    haahahahhaha hiyo namba moja mie hoi......kumbukeni tuko tofauti jamanihahahahahhahahhha!!!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Good tips....
     
  5. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Usiwe mlevi
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na ndo maana nikamuuliza jinsia yake ili niweze kuchangia vizuri lakini kaingia mitini... Hapo pia umesema vyema ingawa hukutupa comment zako... ni vizuri ukatuelimisha hapo kwenye no 1 wewe kwako tuweke nini? Lizzy yeye ka adapt yooote sasa wewe nifanyeje ili nikunase?
     
  7. The only

    The only JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    me tena halisi ww mcchana au mwanamke
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    dahhhhhhhh!!!!!!!! kumbe? assume nikafanya hayo yote afu binti bado hanitaki nitakuwa na nuksi?
     
  9. The only

    The only JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    bt formula ya kuwabembeleza huwa hamchomok atii
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Aise hebu ngoja nikafanye uswafi wa mwili kumbe kupendeza nayo ni category mojawapo
     
  11. The only

    The only JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    niamin mm 2nd born wako ila ikishndwa hii apply techniq number 7(d) .....jst joke
     
  12. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Duh, wadau wana generalize mpaka rangi ya nguo!!!
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu na wale ambao hawazuzuki na sijui movie na mazaga zaga yako hapo juu na wala hawaaangalii uswafi wa mwili wako wala the way unavyoongea wala hawajali kama unapiga kelele au unaongea nao unawaweka katika kundi gani. Wao wanampenda mtu the way alivyo na sio sijui kutumia kigezo gani
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nashukuru hakuna tips za pesa na kurushiana credits,,,,,maaana
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu umeona eeehh hakuna tipis hapo wala kutoana outing maana mshiko noma
     
  16. M

    Marytina JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    longolongo hazisaidii tafuta pesa
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Usiwanyime raha wasio nazo jamani!!
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    1. Nitake radhi kwa kunipa option feki na ya kunidhalilisha
    2. Kama wewe ni me then nakupongeza kwa utafiti makini maana nilitaka kujua kama unaongea from your personal experience (of being in that sexual category) kumbe ulipasi mtihani mahali fulani na sasa unatuelimisha...... lol. tutajitahidi.... Nasikia pia kama unavuta Fegi ndo sumu kabisa hawa viumbe (walio wengi) hawamaind.
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkirua nimekumiss
    Ile chocolate imeisha bana niletee nyingine
    Speaking from the point of view and unexperience one
     
  20. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    unawaza tu kuwavutalia wanawake kitandani, heby fikiria kuboresha maisha ya Mtanzania asiye na chakula, maji, umeme wala mafuta
     
Loading...