Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana wa kiume akifikisha umri gani ndipo ahame kwa wazazi wake?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nazjaz, Jun 23, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Jamani kuna kaka anakaribia miaka 45 anaishi kwao, anadai eti anataka kunioa. Nkamuuliza tutaenda kuishi wapi, ananiambia eti hapohapo kwao. Ameni upset ile mbaya.
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Zamani kijana ukibalehe tu unaenda kuanzisha mji wako. Hata nchi zilizo endelea ni nadra kukuta kijana wa miaka 20 anaishi na wazazi wake.
    Tanzania yetu haswa uswahilini utakuta watu wanazeekea kwenye nyumba walioachiwa urithi na babu zao.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,389
    Trophy Points: 280
    hata hapa jamvini mbona kuna mibaba mingi tu inaishi kwa wazazi wao?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    mmeshakula tunda?
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ingekuwa vyema tungejua pakoje hapo kwao.manake kama anaishi na wazazi wake na yeye anasehemu yake unayoweza ishi nae wewe na watoto mkiwa nao sioni tatizo ni nini.....!! huolewi na nyumba unaolewa na mtu,hilo la pa kuishi ukiona hapakufai tafuta sehemu nyingine mkakae.
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo sio kaka sema kuna mbaba. Halafu hukuona jika lako wewe mtoto? Huyo mjane utampeleka wapi? Lazma kaachika au kafiwa na mke.
     
  7. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Uwii...Mwisho 30yrs...huwezi oa ukiwa home...that is first.....hata kama anaishi karibu na nyumbani familia zetu za kiafrica bana hazitabiliki unaeza letewa balaa wakati wowote..kukaa karibu home au home..hat kujenga close to home bado ni tatizo....

    Ingawa sasa...umri unategemeana....kuna wengine miaka 30 bado anasoma...so bado ni dependant kwa wazazi...huyoo wa 45yrs no way....tueleze vyema....anafanya nini home!!anafanya kazi na kurudi home!!Dah kama na mama yake anaishi hapo na wazazi atakusumbua sana....si unajua mtoto anakuwa kama hakui akiwa home..
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Aaaaaaa........kama kala je????
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Time will tell
     
  10. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    "Kwa hiyo mwanamume atamwacha baba yake na mama yake naye ataambatana na mkewe, nao watakuwa mwili mmoja. " (Mwanzo 2:24).
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,389
    Trophy Points: 280
    Amen, lakini mstari huu hauna sehemu walipo taja umri wa kuhama home
     
  12. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Is he your boyfriend/fiance?.....if not how can a person ask a girl/woman to marry him just outta blue?
    Do you have feelings for him? If not why did you even asked him if he got a crib?
    Mnanishangaza dada zangu.
     
  13. B

    Brian24 Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambie ahame kwa mama yake kwanza ***** huyo
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,389
    Trophy Points: 280
    kubwa zimaaa linadeka kwa mama yake, hii ni aibu
     
  15. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Wewe nadhani hujapenda.Wapo watu wengi ambao wanakaa lakini hawajitambui,kila mtu anacho kilema chake,usitegemee utampata mpenzi ambaye amekamilika asilimia zote.Wewe kama kweli unajiandaa kuwa mama,hauna budi kumshauri huyo umpendae achukue hatua za kuhama nyumbani na kuwa na maisha ya kujitegemea.Kufikia hatua ya kukutamkia kukuoa ina maana tayari mmepitia hatua ya uchumba,je ni kitu gani cha kujivunia ulichomsaidia mwenzio zaidi ya kuja hapa kumuanika tu?

    Wapo watu wengi ambao hata kuvaa hawajui,wengine wachafu kupindukia,wengine malaya lakini wanarekebishika na kuwa watu wema.Chukua hatua!!!!
     
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa mkuu!!
     
  17. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Tatizo kubwa hapa ni suala la uhuru!mtu anapokua anakaa nyumbani uhuru upungua sana!!
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hongera sana kwa ku encrypt tusi lako mkuu,huu ndiyo ustaarabu unaotakiwa!!
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ndiyo huyu uliye muanzishia hii thread?
    Nifanyeje kama mwenzi wangu haniridhishi?
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ha ha ha Nazjaz bwana nenda tu kakae ukweni ukome
     
Loading...