Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana wa kidosi baada ya kumaliza tuition ya kiswahili, anajibu ifuatavyo:

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by NGULI, Jun 4, 2011.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    KIJANA WA KIDOSI BAADA YA KUMALIZA TUITION YA KISWAHILI, ANAJIBU IFUATAVYO:

    (1) Mfa maji?… tampa life jacket.
    (2) Mwenda pole?…tachelewa fika.
    (3) Usipoziba ufa ?…mizi taona mpaka dani.
    (4) Usilolijua?…uliza google.com.
    (5) Mbio za utelezini?…chafua guo yako.
    (6) Ukipenda boga?…ngoja mezi ya ramzani tapata.
    (7) Ukiona vinaelea?…iko nyepesi hiyo.
    (8) Maji yakimwagika?…mambie dada ta-deki.
    (9) Chelewa chelewa?…takosa guo ya sikukuu…..
    (10) Kila ndege .....? Hutua Airport
    (11) Bandu bandu ....? Rafiki yake Juma
    (12) Mtaka cha Mvunguni ....? Binua tanda
    (13) Simba mwenda kimya .....? Kama sio gonjwa basi ina njaa
    (14) Aisifuye mvua ....? Mkulima
    (15) Barabara ndefu ....? Ongeza mwendo, tachelewa fika
    (16) Mlanawe hafi nawe ila .....? Takimbia
    (17) Asie sikia la mkuu ....? Tapeka jela
    (18) Hasira za mkizi ....? Tatafuna veve
    19) Mchamba wima ....? Karibu ya Hurumzi
    (20) Akumurikae mchana ....? Kipofu
    (21) Mficha maradhi ....?Taenda Loliondo
    (22) Mkataa wingi ....? Taenda Chadema
    23) Bendera ....? Kama sio ya CCM, ya CUF
    (24) Baniani mbaya ....? Sio kweli, naonea tu
    (25) Akili nyingi ….? Tapasi mtihani
    (26) Penye kuku wengi? ........ Chija bili tatu ivi
     
  2. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mmmh! nimejikuta nacheka peke yangu chumbani!
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Eh! Kumbe wewe ndie cheusimangala, nilikuwa sijui.


    http://www.jamiiforums.com/jokes-utani-udaku-gossips/142189-mdosi.html
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    He he he nimecheka mpaka watu wananishangaa
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,679
    Trophy Points: 280
    jamani nimecheka mpaka mchozi umenitiririka teheteheteheeee
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,637
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    No 22&23,ar u ant...???kavue gamba!!
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    aaah aaah hii chekesha mimi...
     
  8. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Imebidi na leo nirudie hii thread....eti bandu bandu rafiki yake juma....he he he he
     
Loading...