Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana wa kazi mjasili mali

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by imma.one, Apr 19, 2012.

  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hallow jamii forum tanzania.

    kampuni ya zenith Training inajihusishana mafunzo ya komputa na project tofauti inahitaji vijana wawili wenye uwezo wa kujieleza, kuongea kingereza, wenye kupenda kujiajiri,mbunifu na moyo wa kujituma kwa ajili ya kushirikiana nao kwenye project yao ya sasa na zijazo.
    awe mkazi wa dar es aslaam umri kati ya 18-26.
    mwanamke 1 mwanaume 1.
    Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi:
    Namba 0713-810857
    Penda kujituma na sio kutumwa
    tuko magomeni mwembechai jijini Dar es salaam.
     
  2. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa sijaelewa kidogo? Mnatoa mafunzo ya kompyuta na ujasiriamali au mnatoa ajira za kompyuta na ujasiriamali..
    Fafanua kidogo mkuu,make wengine tunaishi mabwepande,so kutoka huku mpaka magomeni na nauli hiyo afu mtu huelewi what next,kidogo inaumiza.
     
  3. Mbuty

    Mbuty JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Hata mimi cjalielewa hili tangazo,waajili hebu basi kuweni clear and certain kama nia yenu ni kuwasaidia vijana! Maana hapo nimeona qualification ya kingereza tu na age,je mnashirikiana nao means mnawaajili ama! Ila 2nashukuru kwa hiyo nafasi.
     
Loading...