Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana wa cdm apata kipigo baada ya kuupiga mawe msafara wa sioi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by BigMan, Mar 27, 2012.

  1. B

    BigMan JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    tukio hili limetokea leo saa nane mchana baada ya vijana watatu waliokuwa na scarf za chadema na vitambulisho vya kuvaa shingoni vya chadema kuushambulia kwa mawe msafara wa mgombea wa ccm uliokuwa unaelekea katika kijiji cha sing'isi ghafla msafara ulisimama na vijana kutelemka na kuanza kuwafukuza vijana hao walioingia migombani waliweza kumpata mmoja ingawa kati ya vijana hao wa ccm mmoja aliyefahamika kwa jina la majeshi alichanywa na chupa ya konyagi aliyekuwa naye huyo kijana wa chadema,baada ya hapo klijana huyo alipigwa vibaya ikiwa ni pamoja na kutandikwa nondo kichwani kabla ya kuokolewa na askari polisi na kuondoka nao.katika mkutano wa sing'isi wanachama na viongozi kumi na mbili wa chadema walirudisha kadi na vifaa vya ofisini na kujiunga na ccm
     
  2. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Masaburi at work!
    Hao vijana wa Ccm nondo walikuwa nazo za nini?
     
  3. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Safi sana, lazima kukomesha huu uhuni wa machalii wa CDM ktk kampeni.
     
  4. B

    BigMan JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    kujilinda na uhuni wa chadema
     
  5. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    .................Jambo la maana hapa ni kugawa bunduki kwa vijana wote wa chadema na ccm mambo yaishe...........
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kumbe nawewe ni muhuni, ok sishangai ulichoandika.
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ukiwa mwongo lazima uwe na kumbukumbu!
     
  8. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Aina yoyote ya siasa inayotufanya kuwa wajinga kiasi cha kupigana kuumizana ni siasa chafu isiyofaa kwa taifa letu haijalishi watu ni wanazi kiasi gani kwa vyama vyao haiwezi kuwa sababu ya ninyi kuumiza mwisho wa siku wanasiasa watarudi makwao tena kwa usafiri wa uhakika ninyi mtabaki na vilema bila uwezo wa kutunza familia zenu hakuna sifa yoyote katika taarifa kama hizi. Hapa nasema wana-ccm na wana-cdm wa Arumeru acheni ujinga fanyeni siasa za kistaarabu kwa manufaa yenu na vizazi vyenu. Hamkujifunza Igunga?? Yule kijana aliyemwagiwa tindikali amepata faida gani zaidi ya kuwa onyesho kwenye sherehe za ccm pale Mwanza. Watch out guys
     
  9. w

    wa home JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hakuna tukio km hilo, we gamba mbona unaeneza uongo namna hi kiongozi yupi wa chadema alierudisha kadi? Hacha uongo gamba wee.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Haaaaaa peleka stori kwa shigongo itauza sana hii
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Source!

    Ama mafisadi at work!

    sisiem wanapumulia ICU!

    Hawana mbinu tena!
     
  12. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    tutajie kwa majina na kazi zao za chama hao viongozi waliorudisha kadi
     
  13. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Tangu lini mtu anapoenda kufanya uhuni anavaa scarf ya chama chake? Only Mwigulu alivaa scarf shingoni wakati anamla mke wa kada mwenzie haya mengine ni uhuni tu. Hata Igunga mlifanya uhuni wa kuchoma banda la kuku la kada wenu mkasema CDM wamechoma nyumba
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sing'isi ni moja ya kijiji kilichosahauliwa na ccm. Hakuna mtu wa Sing'isi anaweza kujikomba kwa ccm, labda wa kupikwa.
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mungi wewe hubanduki kwenye jf?
     
  16. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Bigman uendelee na moyo huo huo hata siku ya kutangaza matokeo.
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu mbona tunagongana wote kwani nakukosesha nini? Jf is home away from my home.
     
  18. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yupo kwa ajili ya kuclear doubt za magamba, maana siku hizi yamezidi kuwawasha.
     
  19. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nyie ccm acheni ujinga si mkachukue mapanga ya mapinduzi znz kabla hayajaingia kutu?msisahau na ile kaulimbiu yenu ya nginjanginja mpaka baharini!
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    NImejiulizaaaaaaaa nani? Kumbe
    ? Sina swali!!!!!!!!!!!
     
Loading...