Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana unatafuta ajira?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Wazo Langu, Mar 22, 2011.

  1. Wazo Langu

    Wazo Langu JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Mimi ni kijana mwenye taaluma.
    Nimetafuta kazi ya kuajirirwa kwa mshahara unaolingana na taaluma yangu bila mafanikio.
    Naishia kufanya vibarua tu.
    Nimeona niwatafutevijana wengine wenye fani mbalimbali tuungane na kuanzisha kitu kitakachoweza kututengenezea ajira.
    Kwa pamoja naamini tutaweza, nina vitu vingi vya kuwashirikisha lakini pia nitajifunza toka kwenu.
    Kama utapenda tuwasiliane nitumie Private message (PM)
     
  2. LD

    LD JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sawa mheshimiwa!!!!
     
  3. m

    madata84 Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sawa mheshimiwa mawasiliano yako mbona hakuna tupe mawasiliano, je ni fani mchanganyiko au pia sijaliona. Thanks
     
  4. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Weka jinsia yako, elimu yako, n k
     
  5. Mathematician

    Mathematician JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2009
    Messages: 323
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    weka contact zako kijana!
     
  6. Wazo Langu

    Wazo Langu JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Fani tofauti
    Anza kwa kuni pm kama utaona wahitaji kuwasiliana na mimi zaidi nitakupa contacts
    itategemea tutakavyojadiliana.
    Siwezi kuanika details zangu kirahisi.
     
  7. m

    maltox New Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    am a graduate of two undergraduate degrees, which are philophy and law. i can make you a very competent worker.
     
  8. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kutakuwa na forms za kulipiwa au kila kitu ni bure?
     
Loading...