Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana Sospeter Shindika unatumiwa kisiasa, utakufa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by only83, Dec 3, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ....Kuna kijana mmoja aliyejitambulisha kwa jina la Sospeter Shindika anayesema atazunguka nchi nzima hususani Tanganyika kujionea maendeleo yaliyofikiwa ndani ya miaka 50 kwa kutumia pikipiki tena ya kichina..amedai mambo ni mazuri tofauti na watu wanavyosema,amesema safari yake itaitimishwa tarehe 9 desemba wakati wa kilele cha sherehe hizo na atapokewa na viongozi wa juu wa nchi.

    My take;
    Jamaa atakufa kwa kutaka sifa za kijinga...


    Source:TBC-CCM C news bulletin
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Awasalimie kigoma
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Bado siku 6 kufika Tarehe 9 Desemba, ameishapita mikoa mingapi hadi sasa?
     
  4. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Sifa zinaua lakini!
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kweli kichaa sio hadi aokote makopo
     
  6. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Anasifia majengo ya shule zilizojengwa kando ya barabara bila kuchungulia ndani ili aone kama kuna madawati au la!
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    wehu sio kutembea uchi
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mgönjwa wa akili huyo pikipiki ya mchina ukiendesha Dar hadi Mpanda atakua tayari Kafa ! PUNGUANI
     
  9. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimemwona,Huyo jamaa ni boya!
     
  10. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hana chakum'keep busy! Bure kabisa
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Mwacheni nae ajitangaze afahamike. Ila anaongea mambo ya kusadikika.
     
  12. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    cha ajabu viongozi wa serikali wataweka kando tafiti kama za Haki Elimu juu ya uhalisia wa elimu instead watabeba na kuhubiri atakachoona Shindika
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    Mpanda hatafika.
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hiyo source ya habari yako vp? Nachojua mimi CDM ndio CCM-C. Itakuwa vizuri kama ukiiedit ili ireflect hali halisi
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,732
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Hata wewe unaona kua kusema Chama "Twawala" kimeleta maendeleo toka uhuru ni hadithi za kusadikika??
    Kweli dunia imebadilika siku hizi!!
     
  16. L

    Lsk Senior Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...nadhani Rejao anaweza kuwa kichaa kuliko hata huyo Shindika tumjadiliye!! Rejao angekuwa yuko timamu,asingeshindwa kujua ukweli uliowazi kuwa TBC ni CCM-C, ikiifuatia CUF ambayo ni CCM-B.
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Na CDM ni CCM ngapi? Turudi kwenye mada..:focus:
     
  18. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Safiii sana lengo zuri sana kijana.

    Lkn ninacho msikitia kashindwa kutambua kuwa alikopatia wazo hili ndiyo pa kuanzia kama pangekuwa pazuri(shule) asingekuwa na mawazo finyu kiasi hk.

    Wanajamvi naomba msimlaum kijana tatizo kubwa ni ile st kayumba aliyo soma nazan pale kwenye lile tangazo la haki elim mwalim anapowafundisha kuhus ma2miz ya computer ticha -'hiii ndiyo sipiyuu....,
    na hii ni screen...,unashut down.

    Nazan kijana wakati mwalim anamfundisha somo hili alizungumzia swala la 'dunia kuwa kama kijiji' sasa nazan mwalim alikatisha pindi kabla hajamalizia kumweleza vizuri hivyo kijana akatoka nayo hiyo sentens na kuifanyia kaz sasa.

    Kwanza darasan kwenyewe alikuwa anasinzia kwa njaa na uchovu.

    Kumlaum huyu kijana ni sawasawa na kubishana na kumcheka mtoto mdogo anayejifunza kuongea pale anapokosea.
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    HATA HUO NI UJASIRIAMALI............ anafanya ajira jamani

    si ndio ajira milioni hizo tulizoajiriwa?? sio kila kazi lazima itangazwe na iwe na job description
     
  20. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa raha zake..
     
Loading...