Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana Nauye aigiza mavazi ya CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jambotemuv, Jul 26, 2011.

  1. jambotemuv

    jambotemuv Senior Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ukimuona Pichani haya ni magwanda kama wavaao CDM ila tu rangi kijani. Mara nyingi Nnauye na viongozi wengi wa CCM tumewazoea kwenye mashati ya Kitenge na mara nyingi mtindo wa Mandela. Yaelekea magwanda ya CDM yameleta mvuto zaidi mpaka Magamba sasa waiga.
     

    Attached Files:

Loading...