Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana najituma sana kwa huyu mama, lakini bahili!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mshikachuma, Sep 4, 2011.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Heshima mbele wana jamvi!. Hii ni true story na siyo tungo.

    Ni mara chache sana huwa napita kwenye jukwaa hili la MMU....jukwaa la siasa ndiyo maskani yangu hasa.
    Ila kutokana na issue ambayo inanichanganya kidogo,nimeona si mbaya kwa leo nikipita huku ili kupata maoni kidogo juu ya swala hili.
    Binafsi mie ni kijana,siko chini ya miaka 29 na sijafikia miaka 35. Kama mnavyojua mambo ya mjini katika mizunguko ya hapa na pale
    siku moja nikakutana na lijimama (mke wa mzito fulani) yaani ni lijimama la nguvu,limepanda hewani,maji ya kunde. Umri wake nahisi ata
    kuwa kwenye 55 au 60. Tokea tumeanza mahusiano huu ni mwezi kama wa 7 hivi, lakini kitu ambacho kinanisikitisha ni hubahiri wa huyu
    mama kwenye pesa. Yaani ananipeleka kwenye hotel za bei na analipia room kuanzia elfu 50 hadi 80,nakula na kunywa ninachokitaka na
    analipa bili yote! lakini linapokuja swala la kumuomba anisaidie pesa kiasi fulani' basi hapo huwa mbogo na mkali....na hiyo pesa hanipi.
    Kama kujituma tuwapo kwenye 6x6 najituma sana hadi mwenyewe anaridhika,lakini likija swala la mimi kutaka pesa mama anakuwa bahili.
    Sasa najiuliza, maisha haya mpaka lini? ukizingatia kitu ninachokifanya ni zambi kwa mungu! na mke wa mtu ni sumu. Lakini majuzi kaniam
    bia eti kuna kitu cha maana sana atanifanyia na nitafurahi sana....lakini simwamini kutokana na ubahili wake (lakini ni family yenye mshiko)

    Naombeni ushahuri wenu jamani! - Je ni kweli iko siku atanitoa au ananitumia tu kama condom?.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    You only get compensated for service(s) rendered. Wake up!
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Sasa hapo 'unajituma' au 'unatumika'? Hata hivyo pole.
     
  4. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,583
    Likes Received: 2,505
    Trophy Points: 280
    Jibu analo huyo mama.Tamaa bwana mbaya sana.Any way upo kazini.mtishie muachane coz hupati maslahi
     
  5. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kama unajituma kibiashara, ninakushauri ubadilishe eneo la mradi ijakuwa bashara itabaki kuwa hiyo hiyo.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Kumbe bado kuna wanaume wajinga. Hili nalo linahitaji katiba mpya?. Wewe mwili wako una thamani ya shilingi ngapi? Umemfanyia kaz gan il akulipe? Hawa ndio nyie mnasifu ngono na pombe halafu unadai ccm inakuonea. Ungekuwa karibu yangu ningekutandka kofi.
     
  7. The great R

    The great R Senior Member

    #7
    Sep 4, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chapa lapa huna chako hapo,anapenda mashine yako tu,ndio maana anakupeleka hotel nzuri ili awe comfortable,anakulisha chakula kizuri ili ushibe upige show ya uhakika.Acha kupenda dezo mtoto wa kiume halafu unafanya dhambi hujui mke wa mtu ni sumu??
     
  8. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mweeeee
     
  9. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwanamke hatoi hela kwa mwanaume wewe unless ni mume wake. You silly man.
     
  10. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimesahau...

    Shame on you jigolo mkubwa we!
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    bwana ake akistukia mchezo, ataguswa kijambio. Mwache aendelee ni huo ujinga.
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahaaaa,eneo la sasa halina faida???nadhan hawakujadili kabla ya dogo kuanza kazi,ila he expect to acquire bad results
    <br />
    <br />
     
  13. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    kumbe bado kuna wanaume wa aina hii wanaishi duniani???mkuu umechelewa sana
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mtoto wa pili leo namuona hapa jf,asubuhi kuna bwa'mdogo mwenzio alikua anajisifia kuwa ameopoa mwanamke kwa muda mchache baada ya kumeet nae,najua utoto ndo unakusumbua,uhusiano usio na future ni utumwa
    <br />
    <br />
     
  15. s

    shosti JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh masikini nguvu zinakuisha cha maana hakuna.......sasa si bora ukazitumie kwa kijana mwenzio maana utaambulia ngoma hata kachoo ka kuharia huna!
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ni mtoto ndo maana anasema hajafika hata 29;inawezekana atakua ni mwanafunzi,tena wa diploma na kama ni shahada basi mwaka wa 1 au wa pili,ila hajamaliza chuo,,,,,,stori hizi hupiga watoto
    <br />
    <br />
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Una laana wewe!
     
  18. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    naweza sema wewe ndo unatumika,na kumbuka mke wa mtu sumu,bora uachane naye
     
  19. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Siku nyengine usifanye biashara usiojua utafaidikaje! Mwanaume mzima unapouza mwili, ovyooooooooo!
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    huh................tembeea faaasta
     
Loading...