Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana mwenye akili za Kizee!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ehud, Jan 27, 2011.

  1. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wiki iliyopita tarehe 20/01/2011 Waziri mkuu wa Kenya Mh. Raila Odinga alikuwa amekwenda kwao mkoa wa Nyanza kuhudhuria maazimisho ya Miaka 17 tangu kufariki Makamo wa Kwanza wa Jamhuri ya Kenya Marehemu Jaramogi Oginga Odinga.

    Siku moja kabla ya maazimisho hayo Rais Mwai Kibaki naye alikuwa huko mkoa wa Rift Valley akiwa mgeni wa Wabunge wapatao 12 toka katika mkoa huo ambao wameunda muungano wao wakishirikiana na Wakikuyu ili kuhakikisha kuwa wanakamata urais wa Kenya hapo mwakani na kumzuia Raila kwa nguvu zote asipate nafasi hiyo kwa madai kuwa ni mzee.

    Kwenye maazimisho ya marehemu Jaramogi Waziri Raila alisema "mtu anaweza kujiona kijana lakini kiukweli ana akili za kizee kuliko wazee wenyewe!"

    Nimeona nilete hii mada hapa ili wana JF tubadilishane mawazo kwani inaonekana hata sisi tuna tatizo kubwa la kuona tuna viongozi ambao kwa umri wanaonekana vijana lakini kifikra na mawazo ni wazee kuliko Mugabe. Sitataja listi lakini ukweli ni Kuwa kwenye serikali yetu ya sas ya TANZANIA kuna vijana wengi mawaziri lakini hakuna kinachobadilika mambo ni vile vile hadi mtu unadhani bora wazee warudishwe labda kutakuwa na afadhali.
     
  2. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hili limekaa kinyume kinyume. Labda tusaidie unavyoona nawewe?
    Mimi naamini kadri umri unavyozidi kuongezeka na hikma huzidi. Hata wazee kama mzee Madiba na Mwl Nyerere.
    Pia hutokea kijana akapata kipaji hicho . Kipimo ni matokeo yatavyokua kwenye uongozi au uwamuzi hata mawazo .
    Mawazo yangu!.
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,685
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    mkuu hmethod..... Raila Odinga ni kichwa.... na hawa jamaa wa KKK wanapoteza muda tu...
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    ngeleja?
     
  5. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Makamba nazani ndo akili za uzee au Tambwe chiza
     
  6. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Makamba nazani ndo akili za uzee au Tambwe Giza
     
  7. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa kweli ngeleja hata mie simuelewi. naona kama kabanwa mno na wenye pesa zao
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    yaani anatumika waziwazi
     
Loading...