Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana mmoja auawa katika kamatakamata Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by abdulahsaf, Oct 30, 2012.

  1. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [h=1][/h]Visiwani Zanzibar operesheni ya kuwasaka wale wanaovuruga amani bado linaendelea.
    [​IMG]Mji Mkongwe wa Zanzibar

    Wakati jeshi la Polisi visiwani Zanzibar likiendelea kuwasaka wahalifu, baadhi ya wananchi wamejitokeza kulalamikia juu ya operesheni hiyo ikiwemo ukiukwaji wa haki za binadamu unaofanywa na jeshi hilo uliosababisha kifo cha kijana mmoja akiwa mikononi mwa polisi. Polisi nalo linakanusha kuhusika na mauaji hayo. Mwandishi wetu wa Zanzibar, Salma Said, amezungumza na wazee wa kijana huyo, Hamad Ali Kaimu, na kututumia taarifa kutoka huko. Na pia Sudi Mnette amezungumza na Kamanda wa Polisi wa Zanzibar, Mussa Ali Mussa, ambaye amekanusha kuhusika kwa jeshi lake. (Kusikiliza ripoti ya Salma Said na mahojiano ya Sudi Mnette, tafadhali bonyeza alama ya spika za masikioni hapo chini)
    Mhariri: Mohamed Abdulrahman


    [h=4]Sauti na Vidio Kuhusu Mada[/h]Bonyeza Sauti
    [h=2]Sikiliza ripoti ya Salma Said kuhusu kamatakamata ya polisi Zanzibar.[/h]
    [h=2]Sikiliza mahojiano kati ya Sudi Mnette wa DW Kiswahili na Kamanda wa Polisi wa Zanzibar, Musa Ali.[/h]
     
  2. betlehem

    betlehem JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 5,989
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    tatizo ni kuwatafsiri polisi kama mashine,nao hawa ni watu bwana,sasa wakiwadekeza wahalifu ndo pale unakuta wanawawa wao.lazima tujue kamba kazi ya polisi ni kazi yenye dilema njingi na ngumu
     
  3. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    waache wafu wazike wafu wao!!
     
  4. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,699
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    [h=5]Taarifa ambayo hadi sasa imetufikia ni kuwa maiti 4 ambazo chazo chake ni kipigo cha Polisi ziko Hospitali ya Mnazi mmoja ambazo jamaa zao wamezisusia na huenda zikazikwa na serikali kwani zimeharibika vibaya.[/h]
     
  5. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,657
    Likes Received: 1,006
    Trophy Points: 280
    Waombeni Uamsho wawazike, waliowapa kibri ya kuua askari Polisi.
    Inaelekea na bado.
     
  6. M

    Msajili Senior Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Si mmeanzisha wenyewe? Mnalalamika nini sasa? Lipizeni sasa kwa kwa kumuua polisi mwingine
    muone cha moto..Takbiiiiir!
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nyie si mlimchinja polisi na bado kibano zaidi kinakuja lazima muheshimu dola siku zingine
     
  8. K

    Kanundu JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 891
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    POLICE!!!!! Kula vichwa vya WABURUSHI mazee!!!!!!
     
  9. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hizo habari kama ni kweli zinasikitisha sana...lakini si nyinyi ndiyo mliokuwa mnasema mtawachinja maaskofu/wachungaji huko Zanzibar kama Farid asipoachiwa wakati ule alipokuwa ametekwa/amejiteka? Thamani ya maisha ni kubwa sana ndugu yangu...yawe ya askofu/mchungaji au mwanamuamsho...
     
  10. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    piga mahesabu Polisi m1 anahudumia watu wangapi ? Kama ni kumi jua 6 wapo njiani ?
    Kama zaidi mahesabu yawe haya haya ?
     
  11. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Source please. Kama ni kweli kwanini wananchi nao wasiwamalize polisi ikizingatiwa kuwa idadi yao ni kubwa kuliko ya hao wauaji? Au hili nalo linahitaji wafadhili?
     
  12. k

    kwamwewe JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,199
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ndio CCM wakawachoma mikuki ya tumbo kama nguruwe kwa fikra kama hizo
     
  13. k

    kwamwewe JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,199
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kwani nyinyi mlisema nini alipotekwa Dr. ???
     
  14. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ukweli ni kwamba, thamani ya uhai wa yule mnaemuita Kafiri ni sawasawa na hao watu waliouwawa, ni sawasawa na uhai wa yule polisi aliyechinjwa na wanauamsho...tafakari...
     
  15. k

    kwamwewe JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,199
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    tyhamani ya uhai wa hao Chadema wanaochomwa mikuki kama nguruwe na CCM ni kama ipi??
     
  16. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama ya kijana wa huyu baba...
    [h=1]Mmemchukua yuhai mnamrejesha maiti?' Baba wa Hamad[/h]http://www.mzalendo.net/habari/mmemchukua-yuhai-mnamrejesha-maiti-baba-wa-hamad
     
  17. k

    kisorya Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    killing under normal circumstances is immoral but when people are killed for the interest of the state is justified,NM
     
  18. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,657
    Likes Received: 1,006
    Trophy Points: 280
    Hao Uamsho walioua Polisi huko Zenj ni kama nguruwe au nguruwe kabisa?
     
  19. m

    msemakwelii JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waaache Wazile Maiti siku zote hana haki, na lazima atazikwa tu hata kama ni Jiji au serikali, hatuwezi kuona watu wanachezea amani na Upendo wa Tanzania then tuwaache, Big No let them die for their own Sake,
     
  20. m

    msemakwelii JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo Movu nimeipenda , tulikuwa tulaum kuwa polisim wako wapi mpaka Uamsho wanafanya wanavyotaka Zenji sasa wameingia kazini, ye yote atakayejiona yuko juu ya Sheria lazima mkono wa Sheria Uwakumbe, hata kama ni Kupoteza maisha, ni sehemu ya Kazi, Sasa mnadhani zile Bunduki na risasi ni Mapambo, Hapanaa Chezea Polisi, Na Bara tunasubiri kesho
     
Loading...