Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KIJANA MAKINI Nape Kuiangamiza chadema Arusha Jumatatu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHANI, Mar 17, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. G

    GHANI JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Baada ya CCM kujisafisha na kuanza kukubalika sana kama enzi za Mwalimu, sasa kijana mwenye mvuto wa hali ya juu nchini tanzania Nape anategemea kufanya mikutano mikubwa mjini Arusha kuendeleza harakati. Nitawapa update.Nawasilisha
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tunamkaribisha Arumeru kwa mikono miwili!
    Waje wasaidiane kuizika ccm Areumeru!
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu mbona unajichanganya kama mtu aliyejipaka kinyesi? Anaenda kuimarisha chama au anaenda kuangamiza CDM?
     
  4. mandaka

    mandaka Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni NAPE karudi kwa kujificha ila tumemjua pole sana ila mjivue magamba kwanza
     
  5. H

    Honey K JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hua sijifichi kama mtendaji wenu mkuu mwenye Ids kumi kidogo hapa! Hii thread aliyeanzisha ana ajenda yake niko Dodoma kikazi....
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nape hana ubavu wa kuiangamiza CDM
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mods ondoeni hii thread kwa sababu tayari Nape kajitokeza na kukanusha.
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Nani????????????
     
  9. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Nape.....

    Kuna Sehemu ya ku Report Abuse hapo juu......Kama unaona Thread hii haikutendei haki na inalenga kupotosha/kukuchafua ibonyeze ili Mods waiondoe.....

    Kila la heri katika majukumu yako huko Dodoma...
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Njoo Arumeru mkasaidiane na wenzako kuizika ccm yenu
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Bora umekuja kutoa clarification hapa!
    siyo kama baba junior na mama junior walivyokuwa wanajikanyaga jana!
     
  12. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Nataka kuelewa zaidi hapo kwenye red:
    1.Kama CCM imejisafisha tunapenda kufahamu imetumia mbinu gani.
    2.yepi yanaweza kuchukuliwa kama matokeo ya zoezi hilo.
     
  13. d

    dguyana JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha Nape mimi wewe nishakutambua hata ujiite mfu. Huu oongo wanautumia sana wahindi. Ila angalia maana naona cheo chako anataka kuchukua nchemba. Unajua nini angalia maana mafisadi watakuzidi usipokuwa makini. Achana na sera za cdm safisha chama chako kwanza.
     
  14. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Nani kakwambia anataka updates za magamba. Hakuna wanapokubalika, mwizi ni mwizi tu usimwamini katu eti amejisafisha. Kusamehewa ni pale atakaporudisha alivyoiba.
     
  15. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Nashangaa Mods wanaiacha Thread hii iendelee kuwepo hewani Ilhali NAPE ameshajibu kwamba haendi Arumeru ila yupo Dodoma kikazi.......

    Mbona zile ntingine za Rejao na TII wamezifuta fasta???.....

    JF bana.....
     
  16. CULCULUS

    CULCULUS Senior Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Yani kama Nape ndiye Kijana pekee mwenye mvuto wa hali juu ndani ya CCM basi kweli CCM imekwisha!
     
  17. CULCULUS

    CULCULUS Senior Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kwa hiyo Arumeru hutaenda kumnadi SIOI kisa ni zao la LOWASA? Kweli NAPE una wivu?
     
  18. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Acha kulalama bala,
    This is how you guys cry like litle puppies!

    Ume-report hii post?

    Nape alishakana ID yake, nape Ana ID nyingine kibao tu!
    Kama amechafuliwa au nyie die hard wake mnaona ameonewa
     
  19. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Haya ndiyo mambo tusiyoyataka JF.......

    Personal vendetta?.......

    Nape tayari kakwambia yupo Dodoma kikazi.....Hayo ya kutomnadi Siyoi kisa ni zao la Lowassa na kuwa na wivu yanatoka wapi?....

    Tusiishushie JF hadhi kiasi hicho wakuu......
     
  20. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    I see........
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...