Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana kuwa Mwangalifu na mama huyu.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Babu Ubwete, Jun 6, 2011.

  1. B

    Babu Ubwete Senior Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jimama moja linapenda sana vijana na limeolewa na Pilot mmoja makazi yake ni pembezoni mwa Bahari ya Hindi. Anaambukiza ngoma makusudi kwa vijana, anakuazima magari mazuri uendeshe Range rover,Mercedes,Mark X etc. Anajiiita aka jiko la mbuzi kama ni mnywaji Utalewa kila siku lakini siku zako za kuvaa nepi zinakaribia vijana mjihadhari na mama huyu mwenye asili ya nchi ya jirani.
     
  2. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    hacha umbea,
    umempimaje?
    au ulishaambukizwa????
     
  3. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Dugu pole kwa hiyo wewe ameshakumaliza
     
  4. S

    Speedo Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 13
    Hapa huwa tunaongea wazi babu ubwete, ila sio vizuri kutaja jina la mhusika moja kwa moja. Hata hivyo itapendeza tukimfahamu.
    Tafadhali tueleze anapatikana eneo lipi/karibu na wapi/nini, mji upi, anajihusisha na nini au huwa anapendelea kuwa maeneo gani.
    Asante kwa ushirikiano wako
     
  5. kibaa

    kibaa JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2014
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    ngoja niende hom kwa kushtukiza naweza gamea kufumania game nikikuta naua mtu leo
     
  6. m

    mojaone Senior Member

    #6
    Apr 3, 2014
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha michepuko,baki njia kuu,hata ukimjua hakusaidii lolote!
     
  7. shasil alonso

    shasil alonso Member

    #7
    Apr 5, 2014
    Joined: Mar 12, 2013
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waache waroho wa matamanio waende, maana watu hawaoni chaka
     
Loading...