Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana kizimbani kwa kutaka kumdhuru NAHODHA

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by JacksonMichael, Mar 23, 2012.

  1. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Peoples power yamtokea puani mwanachama:


    KIJANA Aludo Sanga (28) mkazi wa kitongoji cha Nelo Kiloleni katika mji mdogo wa Tunduma wilayani Mbozi, amefikishwa katika mahakama ya wilaya kwa kosa la kutishia kumdhuru Waziri wa Mambo ya Ndani, Shamsi Vuai Nahodha.

    Mbele ya Hakimu Mfawidhi wa Mahakama ya wilaya, Rahim Mushi, Mwendesha Mashtaka, John Mazwile alieleza kuwa, kijana huyo alitenda kosa hilo Februari 3 mwaka huu, majira
    ya saa 3:50 asubuhi maeneo ya Mwangaza Hotel mjini Tunduma wakati Waziri Nahodha katika ziara ya kiserikali.

    Mazwile alisema kabla hajatimiza azma yake ya kuudhuru msafara wa waziri huyo, mshtakiwa alizuiwa na Vijana wa ulinzi wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), maarufu kama Green Guard.

    Alisema wakati hayo yakitokea mshitakiwa huyo pia alikuwa ameshikilia kipande cha mti na bendera ndogo ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA).

    Alisema kosa hilo ni kinyume cha sheria kifungu cha 89 (a) na (b), cha marekebisho ya sheria mwaka 2002 cha kanuni ya adhabu.

    HabariLeo | Kizimbani kwa kutishia kumdhuru Waziri Nahodha
     
  2. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Very good utawala wa sheria uchukue mkondo wake aisee. Na Hilo litakuwa fundisho kwa waovu wengine wa namna hii
     
  3. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kijana apatiwe usaidizi wa kisheria, maana hapa kuna kila dalili za kijana huyu kuonewa na kukandamizwa kwa sababu tu alikuwa na bendera ya chama cha upinzani!!. Tangu lini waziri wa mambo ya ndani akapatiwa ulinzi na Green Guard? kama alikuwa ameenda kichama kwa nini shitaka litaje wadhifa wa uwaziri??
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Huyo alitaka kudhuru, wengine wamemuua baba wa taifa wanapigiwa na ving'ora
     
  5. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Labda alitaka ngozi yake iliyorutubishwa kwa pesa za wavuja jasho si unajua mbeya ngozi ya binadam ni nyara adimu!
     
  6. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    saaafi sana serikali ikabiliane na hawa wahuni wasifikiri serikali imekwenda likizo.
     
  7. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ndugu yangu funguka, inaonekana umefungwa mwilini na akilini!! hawa unaowaita wahuni ndiyo wanakupigania wewe ambaye hujitambui!
     
  8. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani waziri anapewa ulinzi na Green guard akiwa ziara ya kiserikali?siku hizi green guard wanaubia na serikali kulinda mawaziri?totally confused
     
  9. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hata Makaburu Afrika ya kusini walitesa wapigania uhuru lakini hatimae ukombozi ulipatikana, na Chama Cha Magamba kitapita na udhalimu wake wote.
     
Loading...