Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana kapiga nyeto mpaka kafa...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by chitanda.nyoka, Oct 20, 2012.

  1. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili tukio limetokea brazil kijana alikua na umri wa miaka 16 alipga nyeto ucku kucha mpaka inafika asubuhi akawa kapiga bao 42 wakamkuta ameshakata roho,mama yake anasema aligundua tatizo la mwanae akapanga ampeleke kwa doctor lakini kabla hajampeleka kijana ndo yakatokea hayo kajiua mwenyewe kwa raha.na brazil kulivyo na mademu wazuri akawa anataka kuwamaliza wote maana nyeto unawagonga wanawake wa mtaa mzima.kwahyo wanachama wahayo mambo jitahidini mfike mwisho bao 20 kwa cku mkizidisha tutawazika
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,780
    Likes Received: 4,529
    Trophy Points: 280
    ....kama walimkuta ameshakufa walijuaje hio idadi ya 42???? Haya weekend njema
     
  3. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Bao 42, waliwezaje kuhesabu
     
  4. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alikua na tabia ya kupga huku ameunganisha web camera baadh ya rafiki zake wanamuangalia.source nenda google andika kama kichwa cha habari cha hii post kilivyoandikwa in english utapata hlo gazeti
     
  5. m

    mwitu JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 858
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hilo gazeti labda uwazi
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,791
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    kha bora amekufa maana angepata tabu sana kumpata demu wakumpiga goli 42....kha mwana balaaaa.....
     
  7. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Angefaa kuchezea timu ya Taifa.
     
  8. c

    chief72 JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asilimia 80, ya wanaume duniani hupiga hiyo kitu, maranyingi hupiga moja ama mbili, mlafi sana hishia 3......inafaida na hasara zake....faida ni kama ifuatavyo kw uchache,,,,,ni game linalopatikana popote, freee, na unachagua wewe demu wa kudate nae at that time,then unajichagulia wewe saizi ya ishu uipendayo,,,,,,but hasara, unaweza kujiambukiza UKIMWI
     
  9. Elviejo

    Elviejo JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mhh,Unaweza kujiambukiza mwenyewe?
     
  10. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :msela::msela::msela:
     
Loading...