Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana kapata wapi silaha hii, anafanya nini

Discussion in 'Jamii Photos' started by NDINDA, Apr 27, 2011.

  1. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,050
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    ANGALIA VIZURI SILAHA HII KWA ASKARI WETU
    [​IMG]
    ANGALIA HUYU KIJANA ANAFANYA NINI?
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu wewe ndio umepost hizo picha ungetuambia ni wapi kuliko sisi kuanza kuumiza vichwa
     
  3. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi naona kama anaigiza tukio fulani hivi.
     
  4. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ziko tofauti hizo silaha mkuu
     
  5. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hiyo siraha huenda atakuwa ameazima kwa security guard ili apige picha na kuonyesha mademu zake, au ndio wewe NDINDA?
     
  6. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hiyo FN P90 mbona imekaa kama toy?
     
  7. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,050
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    haha, ROFL, du umeniacha hoi, inawezekana kabisa teh teh
     
  8. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    utoto tu huu
     
  9. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mbona haina magazine na triger itakuwa kaazima apige nayo picha..au toy
     
  10. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,050
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    inayo mzee angalia vizuri,
     
  11. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni toy tu!
    Silaha gani inakuwa na speaker kwenye butt.
    Halafu inamkanda kama wa suruali.
    Inaonekana inatumia heavy duty battery ambayo imechomekwa kwa nyuma ya vest. It's just for his fun! Not a real gun, n after all to have that toy ina TZ u r knocking the doors of Segerea!
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Maigizo hayo na toy.
     
  13. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,050
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    yeah, hapo umenena, ina speaker na kuna kama betri kwenye vest, ni kama CS, real man aina ya gemu, COUNTER STRIKER, (CS) hapo ukichapwa risasi au ukipiga adui , speaker itatoa sauti kukujulisha,
     
  14. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,050
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
Loading...