Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana form six mwenye uchungu wa maisha anahitajika haraka kwa sales job

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Marketer, May 10, 2012.

  1. M

    Marketer JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hi!

    Anahitajika kijana mmoja haraka, aliemaliza form six, anaeishi hapa dar, kwa kazi ya sales agent wa IT software na hardware za kampuni yetu kwa makampuni mengine.

    Atapewa nauli kila wiki na akiuza atapata commision nzuri kuendana na alichouza.

    Hii nafasi sio lelemama wala masharobaro hawaiwezi, inatakiwa mtu mpambanaji na mwenye uchungu na pesa, inalipa kwa anaepiga mzigo ukiwa unalala pesa inalala. Kwa wale mnaokaa bure mnalia hatuna mtaji? ndo opportunity hilo

    Kama uko tayari na kazi na upo serious ni pm namba yako ya simu. akipatikana mmoja basi

    Shukrani wadau
     
  2. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngoja nipite tu make mi 4m 4.
     
  3. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu asante kwa taarifa hiyo,
    Ina maana malipo yapo on commission basis na sio mshaara.
    Tafadhali naomba ufafanuzi wako
     
  4. M

    Marketer JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaaah! ni on commission plus nauli per week. kazi nyingi za sales watu huunza on commission then wanapata mkataba, mshahara na target ya kuuza kwa mwezi, usipo fika target chali. Sasa mdau hujawahi kuuza tukikupa target mara nyingi hutofika na watu wengi hawauzi kabisa sasa inakula kwetu,

    Wewe kama fighter huwezi kuigopa commision, sisi tunataka jembe hatutaki mtu legevulegevu, sasa mtu huwezi kumjua ndo maana inabidi aanze na commission then tukijiridhisha hili jembe tunalipa ulaji

    Kwa experience majembe huwa wanakataaga mkataba coz yeye anataka limit ya mshiko wake kwa mwezi Mungu tu aijue.

    Kama unasitasita unakiusharobaro cha kuona kuliko commission bora ukae home kula kulala usiombe coz utalizibia jembe nafasi ya kupambana.
     
  5. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu me nipo Arusha
     
  6. M

    Marketer JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mdau ni wakazi wa jiji la daresalaaam tu, maybe tukifungua tawi arusha mwakani. lakini sasa ni jijini tu ndo wanhusika
     
  7. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hebu wacheni masihara hii kazi hata darasa la saba anafanya si lazima form 6, wapeni hiyo kazi wadogo zetu form 4 wapate pa kujishika, alafu mbona majungu mengi kweli kuna kazi hapo?
     
  8. deogan

    deogan JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 407
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Software za nini hizo
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    majungu, vitisho kibao,..simuelewi pia
     
  10. b

    bebwa100 Member

    #10
    May 8, 2016
    Joined: Apr 13, 2016
    Messages: 16
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Mm form four nichek nipige kazi 0712202449
     
  11. stanleyRuta

    stanleyRuta JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2016
    Joined: Jul 19, 2014
    Messages: 492
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Nyie maskretari na madalali huwa mna vihelehele sana kwenye makampuni na biashara za watu.....
     
  12. l

    ladyfocus JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2016
    Joined: Jan 30, 2013
    Messages: 674
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    yaani watu ni wa ajabu kweli, na wanataka mshahara maana hawana malengo ya kupiga kazi dat y wanasita. Kwa mtu mchapa kazi hawazi kukataa kazi ya sales ila kwa sharo ni ngumuuuu atawaza vipi ategee na mshahara wapate
     
  13. bushland

    bushland JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2016
    Joined: Mar 6, 2015
    Messages: 3,792
    Likes Received: 1,734
    Trophy Points: 280
    Haaaa haaaaaa, umeua, jaman nimecheka kwi kwi kwi kwi
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2016
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,132
    Likes Received: 6,770
    Trophy Points: 280
    Kuna wajinga wanaita watu km hivi AFU unakuta ni Kazi ya kuuza mahotpot chapa za Chai ect
     
Loading...