Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kijana atoa mpya ya mwaka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Mar 17, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    KIJANA aliyetambulika kwa jina la Kizito Mwashala (29), mkazi wa Mbagala Kilungulile, ametoa mpya ya mwaka kwa kuchimba makaburi ili amzike baba yake ambaye yu hai kwa kile kilichodaiwa kumchelewesha kurithi mali zake.
    Katika hali ambayo haikuweza kuaminiwa na walio wengi, kijana huyo aliamua kuchimba makaburi matano ndani ya nyumba yao ili aweze kumzika baba yake kwa siri aliyetambulika kwa jina la John Mwashala(87).

    Ilidaiwa kuwa wakati kijana huyo alipokuwa akiandaa makaburi hayo alionekana na baadhi ya majirani na walimuibia siri hiyo baba yake ndipo ripoti ikatolewa ofisi za serikali za mtaa.

    Baada ya kuona siri hiyo imetolewa alianza kumpiga baba yake huyo kwa vitu mbalimbali kwa lengo la kummaliza na majirani walikusanyika kumkamata na kumfunga kamba kisha kutoa taarifa kituo kidogo cha polisi cha maturubai.

    Ilidaiwa kuwa kijana huyo alikuwa akimpa mateso baba yake huyo kwa kumnyima chakula huku akivuta bangi akiwa ndani humo na kumpulizia moshi wa bangi na ndugu zake walikuwa wakihofia kufika hapo kutokana na ubabe wa kijana huyo, ukatili, utukutu na hata kuwatishia kuwaua.

    Kamanda wa Polisi Mkoa wa Temeke, David Missime, amethibitisha kukamatwa kwa mtuhumiwa huyo na kusema kuwa atafikishwa mahakamani siku yoyote.
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    eeeh:smash:
     
  3. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,092
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145

    Bado sijapata point ya mtuhumiwa kuchimba makaburi ma5 tena ndani ya nyumba? hiyo nyumba ilikuwa kubwa kiasi gani? na je hapakuwa na watu katika nyumba hiyo? Kwakweli tabia ya wavuta bangi inabidi serikali iwaandalie gereza lao
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    bange au ganja ni hatari unakua na nguvu kuliko kawaida
     
Loading...