Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana ataka kukata nyeti za baba yake!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaffary, Jul 27, 2012.

  1. Jaffary

    Jaffary JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Ni kutoka kilosa-morogoro ambapo kijana huyo alitaka kufanya hivyo baada ya kumshaur baba yake asioe mke wa pili na kughairi.
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    dunia haiishi vituko
     
  3. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    atakuwa haelewi anachokifanya
     
  4. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Asiowe kwani anamkera nn au anamuonea wivu babake?
     
  5. L

    Lakuchumpa Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haelewi umuhmu wa nyet kwa mwanaume. Duah!
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    yawezekana huyo mke wa pili alikua demu wake
     
  7. isaya clement

    isaya clement Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    atakuwa hajui matatizo yanayo mkabili baba yake na familia yake lazima kuna kikwazo :israel:
     
Loading...