Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana apiga mbizi kutekeleza agizo la Magufuli!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yericko Nyerere, Jan 6, 2012.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    Ktk hali nisiyo amini, tumepokea taarifa za tukio lenye kufanana na la kigaidi pale feri, na tupofika amini usiamini tumekuta kijana anaekadiriwa kuwa na miaka 26 hivi, akiwa kituo kidogo cha polis kwa kutuhumiwa kuvuka kwa kuogelea,
    Imeniwia vigumu sana kuamini, lakini nipo jaribu kumhoji akanimbia kuwa alikosa nauli ya shilingi 200 akaona bora apige mbizi kama agizo la magufuli lilivyo semwa!

    Kutokana na taratibu za kiusalama imebidi tumchukue kwenda nae makao makuu kwa mahojiano zaidi!

    UPDATES:

    Uchunguzi wa awali umebainisha kuwa kijana alitumwa na wapinga nauli mpya, kijana kabainisha wazi kuwa alipewa elfu hamsini, na watu ambao sasa tunawafatilia ili kujua zaidi kilicho nyuma ya pazia.

    Suala hili linaonyesha limeingiliwa na vita ya kisiasa, hasa likilenga kukosoa kauli ya Magufuli!
    Katika mahojiano niliyofanya nae kitaalamu zaidi kijana ni mvuvi wa pale feri na tenda hiyo alipewa tangu jana, anazidi kuweka wazi kuwa watu waliompa kazi hiyo walikuwa wawili wakitumia gari plado nyeusi na walivaa mmoja shati jeupe,na mwingine hakumbuki vema!

    Kulingana na maelezo yake nimeamua kumtoa mahabusu kwa kutumia oda ya kiwanausalama na sasa nimempa laki moja kwa maelezo kuwa nampongeza kwa ujasiri wa kuvuka bahari, lakini lengo langu anisaidie kujua nani zaidi walimtuma na lengo lao zaidi ya kupinga nauli kingine nini?? Nimemrudisha mpaka feri lakini ktk mazingira ambayo hajui kuwa mimi ni mmoja ya waliyomchukua pale kigambo feri!

    Nahisi lipo kubwa zaidi ya nauli, nalo ni vita ya wanasiasa wabunge na waziri magufuli!

    Subirini nitawajuza!

     
  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo ukiogelea utaenda polisi?
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Sasa sijui anashitakiwa kwa kosa lipi....yaani watu mnawaambia wapige mbizi halafu wakipiga mbizi mnawakamata ...serikali legelege
     
  4. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kichaa huyo!
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kweli serikali legelege hasara yake ndiyo hiyo.
    Inanigusa matukio km haya ambayo imekosa mwongozo.
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    Teheteeehe mimi nipo chini ya watawala kiusalama
     
  7. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata sio kichaa, katekeleza agizo la mkuu. na mimi kesho napiga mbizi, maana nataka kwenda kupumzika huko chadibwa
     
  8. I

    Idofi JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 60
    Na mi kesho napitia kongowe
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ameonyesha mfano kuwa anaweza
     
  10. B

    Ba Loreen Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nauli ya 200/- si kigezo cha kupiga mbizi eti kwa kushindwa kulipa. Mbona ubungo Terminal tunalipa 200/- ili uvuke geti kwa miguu yako. Wasafiri na wanawaunga mkono tutafakari zaidi!
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,447
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Mbona huwa wanakatiza bahari? Siyo mara ya kwanza kwa wavuvi kukatiza bahari kutoka magogo to and from kigamboni. Mie sishangai kuogelea, nashangaa kukamatwa kisa umeogelea. Kwani alishindwa kuogelea wakamwokoa?
     
  12. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapo kwa RED, hizo tuhuma zatoka wapi? kwani Pombe hajatoa kibali? Na sidhani kama alikuwa amekunywa pombe! na kijana wa watu ametoa sababu ile ile ambayo kwayo Pombe alitoa Option mbili, aidha waogelee ama wakazunguke kongowe.
    Hizo taratibu za kiusalama nyie polisi mngeanza kumhoji kwanza Pombe. Kama angekuwa alikunywa tungesema ulevi, but alikuwa fit tu!
     
  13. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Sasa kakamatwa kwa kosa la kuogelea ama kutokuwa na sh 200/- Kwani pale kuna bango la kuzuia watu wasiogelee kuvuka upande wa pili!!!
    Kutekeleza agizo la Makufuli nalo ni kosa??? :A S embarassed:
     
  14. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    hamna la ajabu hapo.. watu wanaogelea kila siku kuvuka mbona?
     
  15. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,037
    Trophy Points: 280
    Duh nchi hii ukiitafakari sana lazima utaumwa na kichwa.
     
  16. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    YEAH,anaonyesha kuwa kila jambo linawezekana,maana yake hata kama nauri imepanda yeye haoni taabu kupiga mbizi,alikuwa anafikisha ujumbe kwa wahusika
     
  17. H

    Hume JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 329
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Kwani unasindikiza kila siku? Ndo maana hiyo ya kutoa mjoja haiwapi shida lkn pale fery kuna watu wana frequency nyingi za kuvuka ndo maana inawapa tabu.
     
  18. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ila wewe bwana mimi huwa nakuamini sana,sasa usiniangushe juu ya hili
     
  19. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    Nikweli hapa nilipo kichwa kinaniuma sana, kwanini tumemkamata?? Yani najiuliza na kila mmoja wetu hapa anajiuliza kwanini tumemkamata? Lakini viongozi wetu wanasema afikishwe mbele ya sheria!
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    wewe nfo kichaa
     
Loading...