Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana Anatafutwa (Amepotea)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mrs Eliud, Aug 30, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mrs Eliud

    Mrs Eliud Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kijana Amepotea Atakaye bahatika kumuona Atujulishe kwa mawasiliano yafuatayo:



    1. 0759 013570
    2. 0754 401806
    3. 0782367288
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Taarifa mbona haijitoshelezi.....
    1. anaitwa nani
    2. anasoma wapi darasa la ngapi
    3. je ana akili timamu
    4. ni mwenyeji wa wapi
    5. ana umri gani
    6. sababu ya kupotea/kutoroka kwake
    7. maeneo ambayo aliwahi kutembelea kabla ya kupotea kwake
    8. nk..........
     
  3. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,158
    Likes Received: 3,420
    Trophy Points: 280
    uko wapi mtoto amepotelea wapi toa taarifa iyoshiba.!!
     
  4. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Maelezo ni mafupi kweli, tafadhali toa maelezo kamili ili watu tuangalie kama watoto tulionao ndie huyo ama la, picha tu haitoshi, watafanana sura kumbe wako tofauti.
     
  5. c

    christmas JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    atafutwe tanzania nzima? mbona hujaspecify eneo alilopotelea?
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyu anaweza kuwa amewekwa ndani na li-shuga mami
     
  7. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Mrs Eliud,unaiamini JF ndio maana umeleta hiyo taarifa,fuata mwongozo wa Mtambuzi kisha fanya editing ktk mada yako.Au umeswekwa lupango kuisaidia Polisi kutokana na manyanyaso uliyokuwa unamfanyia huyo kijana?
     
  8. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Alipotea akivaa nguo gani?
    Mara ya mwisho alionekana wapi?
    Ana magonjwa yoyote ya akili? yanayo hitaji tiba maalum (kifafa, asthma, etc)
    Kuna hisia kua anaweza kua alitoroka (ili akipatikana wamkamate kwa kutumia mbinu)
    Anaongea lugha gani?

    Just give as much info as possible, atapatikana, inshallah!
     
  9. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,718
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wasiliana na Wachungaji wa Kanisa la Ufufuo na Uzima 0754 404705
     
  10. S

    Same ORG JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama imani yako ni dini ya kiislam unachukua mshumaa unausomea suratul alamnashirah mara3, utaje jina lake mara3. Ikisha unauwsha kwa uwezo wa Mwenyei Mungu kabla ya kumalizika huo mshumaa atarudi. Iliwahi kunitokezea nilifanikiwa.
     
  11. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Same org...Hapa kwenye mshumaa nadhani haihusiani na dua au kwakusema kwamba dini ya uisilamu hautambui mshumaa katika kuomba dua ila dua unaweza kuiomba wakati wowote au ndani ya sala.Kawaida mshumaa nimeona ukitumika katika dini nyingine na sio katika uisilamu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...