Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana Anatafutwa (Amepotea)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mrs Eliud, Aug 30, 2012.

  1. Mrs Eliud

    Mrs Eliud Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tumaini.jpg
    Kijana Amepotea Atakaye bahatika kumuona Atujulishe kwa mawasiliano yafuatayo:



    1. 0759 013570
    2. 0754 401806
    3. 0782367288
     

    Attached Files:

  2. Mrs Eliud

    Mrs Eliud Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    View attachment 63371
    Mwenye picha hiyo hapo kwenye attachment ni kijana wa kwanza wa ndugu Cornel Mujungu anayefanyia kazi Kasulu.
    Kijana huyo ametoroka kwao katika mazingira ya kutatanisha tangu jana tarehe 29/08/2012 alipomuaga mdogo wake wa miaka kumi na moja kuwa anaenda Moshi, ambako hakujui tena hakuwa na pesa yoyote kulingana na mazingira ya nyumbani kwao yalivyo kwani hakuna access yoyote ya kupata kiasi cha pesa kiasi cha kumsafirisha hadi Moshi bila ruhusa ya wazazi wake.
    Lakini pia kijana huyo Tumaini Cornel Mujungu anao umri wa miaka kumi na mitano na anasoma Kidato cha kwanza katika shule ya secondary ya Rev. A. Bungwa iliyoko mjini Kasulu wanakoishi wazazi wake na kwa kipindi hiki alikuwa likizo hadi tarehe 11/09/2012 wanapotarajia kufungua shule hiyo.
    Kwa hiyo ndugu zangu naomba wanajamii wenzangu popote mtakapomuona au kusikia habari zake naomba tuwasiliane kwa namba zifuatazo:
    +255 754 401806
    +255 782 367288
    +255 755 094760
    +255 789 179294
    +255 754 622023.
    Nashukuru wanajamii kwa kushirikiana katika hili.
    Mbarikiwe sana
     
  3. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mrs Eliud nimekusaidia kuku-postia picha zako ulizoweka katika format ya .pdf

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  4. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Poleni sana, anaumwa, aligombana na wazazi au?

    Moshi kuna ndugu yoyote?
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Poleni sana wanafamilia! Lakini pia msiache kufuatilia hata maeneo ya machimboni kama Mirerani na kwingineko kwakua vijana wa sasa wanatafuta utajiri wa haraka haraka sana!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,154
    Trophy Points: 280
    Nini chanzo cha huyu mtoto kutoroka kwao?
    Alikuwa ana mahusiano gani na wazazi wake?
    Kwanini kaamua kwenda moshi na sio kwingineko??
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Jibu utalipata wakikua watoto wako.

     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    hajapatikana....??
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. C

    Changamoto2015 JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 737
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...