Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana aliyeisambaratisha CCM jimbo la Mbozi Magharibi, ahamishia majembe Mbozi Mashariki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msf, Apr 29, 2012.

  1. M

    Msf Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijana huyo ataanza kazi rasmi kesho tar.30-4 ataendesha operation cku 5 mfululizo ktk vijij 7 vya kata ya ihanda .Kihistoria uchaguzi wa octoba 2010 ni kati ya wapambanaji waliokuwa mstar wa mbele kusaidiana na Silinde kuisambaratisha ccm.kijana huyo machachar ameamua akawabadilishe kutoka ccm kwend cdm kwani huko ndio amezaliwa kuanzia kesho 2taendelea kuwapa updates za mwanasheria huyo kitaaluma. Nawasilisha msf
     
  2. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hoja nzuri sana, lakini mbona unaficha sana?? Kama ni jembe la ukweli linafanya M4C, kuna shida gani ukilitaja kwa jina????
     
  3. M

    Msf Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu bila shaka uko sahih, Anaitwa Fadhili Mwaya ,kamanda huyo hajawahi kujificha
     
  4. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa stail hii,hadi 2014,yatosha cdm wachukue tu ikulu,yaishe
     
  5. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubunge Mbozi mashariki Cdm mwaka 2015 kazi ipo!
     
  6. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    safi sana pia hongera sana kamanda, natmai jitihada zako zitazaa matunda na kuwavuna wa kutosha toka ccm na kuwakomboa kwa kuwapeleka cdm,
     
  7. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Good Job,nakupa like hapa
     
  8. M

    Msf Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu pamoja sana
     
  9. m

    moshial Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poma kamanda
     
  10. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kila la kheri mkuu
     
  11. by default

    by default JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viva cdm
     
  12. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mungu azidi kuwatia nguvu.
    2015 lazima tuwatoe wale maruhani wa magogoni.
     
  13. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mumpatie ulinzi wa kutosha CCM wameanza na sera za kukata shingo wanaowapinga. Ninashauri vijana na viongozi wa CDM kuchukua tahadhari kwenye nyendo zao. It seems they are targeted for provacations ili wa-react na polisi kupata sababu za kuzuia maandamano yao.
     
  14. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu mulinzi wa chadema na viongozi pamoja na wanachama, wapenzi ni MUNGU cdm hakina jeshi ccm ndo wenyejeshi ushauli tuzidishe maombi
     
  15. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi jimbo hilo saizi linashikiliwa na nani?
     
  16. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sifa na pongezi nihaki yako kupewa vijana wengi wanajichimbia mijini hawakumbuki babu zao huko vijini uongozi cdm huyokijana apewe msaada unaotakiwa
     
  17. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Zambi ccm
     
  18. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Pamoja sana makamanda wa huko mbozi, Mungu jehova awalinde na kuwaepusha na hawa wakatashingo za watu (ccm)
     
  19. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Tena huyo Zambi anataka kuleta dhambi za ccm humo jimboni huyo ni wakumng'oa Mara moja
     
  20. L

    LOMAYANN JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,084
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwanza zambi mwenyewe hakutia sahihi ya kumkataa waziri mkuu kwa hiyo yale maneno ilikuwa mwendelezo wa unafiki wa ccm so 2015 KAZI ITAKUWA RAHISI MNO MAKAMANDA TUPO PAMOJA SANA SISI KWA HAPA ARUSHA MJINI 2015 HAWAKATIZI HATA KWA UCHAWI
     
Loading...