Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana aliyefiwa na wazazi wake kutokana na mabomu anatafuta wanasheria kufungua kesi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by DENYO, Feb 19, 2011.

  1. D

    DENYO JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna kijana yupo gongo la mboto wazazi wake wote wawili wamelipuliwa na kufa kwa mabomu ya gongo la mboto, anatafuta wanasheria ili afungue kesi dhidi ya serikali kwa uzembe huu uliopindukia madai yake ni,

    1. Familia yake ina hati ya makazi husika

    2. Wazazi wake wote wamefaliki kwa mabomu

    3. Anadai mwinyi na mwamunyange kufikishwa mahakamani

    4. Anadai watu hao watimuliwe kazi

    5. Anadai serikali ihudumie maisha yake mpaka kufa au imuue na yeye

    6. Anadai tamko la serikali kuhusu kuhamisha maghala haya maeneo ya watu

    7. Anadai bendera ishushwe nusu mlingoti kwa siku 100

    8. Anadai wale wengine wote waliosababisha tukio hili kufukuzwa kazi na kufikishwa mahakamani.

    Je wanasheria mpo? Wapi marando, wapi wakongwe wote wa sheria? Wapi mtikila? Wapi tls? Wapi haki za binadamu? Anatafuta msaada amesema haiwezekani viongozi wanamtembelea wanachekacheka kana kwamba wamefurahia tukio hili kubwa na lisilo sahaulika kwake maisha yake yote.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Dah maskini!
    Nafikiri atapata ila nashauri ungeipeleka jukwaa la sheria.
    Kule nahisi wanasheria wanatembelea tembelea.
     
  3. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    i would love to see this...
    I would even send money to support his cause...
     
  4. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Anaweza kufanya hivyo lakini tatizo ni fedha za kuendeshea hiyo kesi, nani atalipa? Any way, ngoja tusubiri wanasheria tusikie wanasemaje. Lakini madai ya huyo kijana, kama kweli yupo, yana mantiki.
     
  5. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Nipe contact zake, nitamwunganisha kwa wakali wa sheria wanaotafuta umaarufu tu, wala hawana haja na fedha zake. Ila asiwe na haraka, kwa vile jamaa wanaweza kuwa tayari kushika kesi yake baada ya miezi mitatu au zaidi.
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Ana haki ya kushtaki,kila la kheri!
     
  7. s

    smz JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kati ya vitu ambavyo vimenifurahisha leo ni hii habari ya huyu kijana. Hivyo ndo tunataka jamii i-react kufuatia kauli za kibabe za wahusika za kusema "Hajihuzulu mtu hapa". Wacha sheria ifanye mambo yake.

    Swala la cost siyo issue, kwa swala la msingi kama hili, wasamalia tupo wengi, cha msingi taratibu zote kuanzia mwanzo zifuatwe kama sheria inavyosema. Hii imekaa vizuri, nimeipenda. Pole sana ndugu yetu, msiba ni wetu wote, Tunakuunga mkono, please go ahead. Wanasheria: hapa ndo pa kutema cheche za ukweli.
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja wakuuu kijana tumfaidie kwa hili!
     
Loading...