Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana akamatwa na kichwa cha mtoto akifyonza damu:::

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwanaizaya, Apr 27, 2008.

  1. m

    mwanaizaya Senior Member

    #1
    Apr 27, 2008
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijana akamatwa na kichwa cha mtoto akifyonza damu

    2008-04-27 11:34:32
    Na Karama Kenyunko


    Ramadhani Musa (1 anayedaiwa kuingia Dar es Salaam juzi akitokea Mtwara, amenaswa akiwa na kichwa cha mtoto mdogo. Mtuhumiwa alikamatwa na walinzi wa Chuo Kikuu cha Afya Muhimbili (MUHAS) jijini Dar es Salaam jana asubuhi akijaribu kukipitisha kwa staili.

    Akiwa na kifurushi aliwahadaa walinzi kuwa anakwenda kumuona shangazi yake, hata hivyo walimshtukia baada ya kuona damu zimetapakaa mdomoni.

    Walipokagua kifurushi walikuta kichwa cha mtoto wa kike aliyekuwa amesukwa mtindo wa `twende kilioni` kikichuruizika damu.

    ``Kijana huyo alikichukua mbele ya walinzi hao na kuanza kufyonza damu na kujilamba midomo, `` alidai mlinzi na kuongeza kuwa aliwauliza kwa ujasiri mnashangaa nini? ``Kwetu ni kitu cha kawaida kula nyama za watu.``

    Ofisa Upelelezi wa Mkoa wa Ilala wa Bw. Charles Chambo, alithibitisha kutokea kwa mkasa huo na kueleza kuwa kichwa hicho ni cha Salome Yohana (3).

    Kwa mujibu wa mama Salome, Bi. Pendo Dutsan, binti yake alitoweka juzi usiku nyumbani kwa shangazi yake anayeishi Segerea na kwamba kabla ya kuishia alikuwa akicheza nje ya nyumba yao.

    Waligundua kuwa hayupo wakati wa chakula cha jioni na kuanza kumtafuta lakini bila ya mafanikio hadi jana asubuhi, mgeni wa jirani yao aliyetajwa kwa jina la Lucas Kibaya, alipogundua kiwiliwili chake chooni.

    Alidai Kibaya aliingia chooni na kukuta tofali limefunika tundu na alipoliondoa aliona kanga iliyokuwa na damu na kugundua kiwiliwili cha mtoto kilichonasa kwenye tundu hilo.

    Baada ya kutoa taarifa, polisi wa kituo cha Stakishari Ukonga walifika na kuopoa kiwiliwili hicho na kutafuta gari ili kunyonya uchafu ili kutafuta kichwa ambacho kilikuwa hakionekani.

    ``Wakati tunaendelea kukisaka kichwa polisi walitueleza kuwa walipokea taarifa za kukamatwa kwa Musa akiwa na kichwa Muhimbili,`` alisema mwanamke huyo akilia kwa uchungu.

    Aliongeza kuwa polisi walikichukua kiwiliwili pamoja kuwakamata watuhumiwa ambapo mwili huo ulikuwa chooni kwao hadi kituo cha Stakishari.

    Baada ya taarifa za kupatikana kichwa hicho, watuhumiwa ambao kiwiliwili kilikuwa nyumbani kwao walipelekwa Muhimbili hospitali walikoonyeshwa kichwa pamoja na `miliki.`

    Watuhumiwa hao Kibaya na mkewe Hadija Ali walimtambua kijana wao na kueleza kuwa alikuja Dar es Salaam Ijumaa, siku moja kabla ya tukio, akitokea Mtwara.

    Hadija alidai walitengana na mzazi mwenzake (baba wa mtoto huyo) kwa miaka mingi na muda wote alikuwa akiishi Mtwara.

    Alisema Ramadhan alitoweka juzi jioni na alipigwa na butwaa baada ya kuona kuwa aliyekamatwa na kichwa cha Salome ni mwanae.

    Mhudumu wa chumba cha maiti Muhimbili Bw. Mizome Gogo, alisema kichwa hicho kilifikishwa jana asubuhi na polisi na muda mfupi baadaye askari wa Stakishari waliwaletea kiwiliwili.

    SOURCE: Nipashe
     
  2. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2008
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    watu kama hawa wanafaa kufanyiwa summary execution pale mnazi mmoja and their families invoiced for the bullet. hawa na wale wanao uwa albinos for the sake of uchawi.. Wawe SHOT dead.mchana wa jua kali. they are worse than animals.
     
  3. A

    Ant Ru Member

    #3
    Apr 28, 2008
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhh

    Huku tunakoelekea sasa sijui kama tunaeleka the right direction.
     
  4. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2008
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mods! Naomba hii iunganishwe na ile iliyopo kwenye incredible yenye kichwa "Inatisha"!
     
  5. g

    gwa-kukaja New Member

    #5
    Apr 28, 2008
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo mtoto inabidi atengwe na jamii maana hata huko jela anaweza akawatafuna wenzake
     
  6. m

    mwewe Senior Member

    #6
    Apr 28, 2008
    Joined: Jul 17, 2007
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maafa haya ni matokeo ya Polisi na hospitali ya Muhimbili kutotekeleza wajibu wao ipasavyo.

    Huyu kijana alipelekwa pale na Mch. Lwakatare baada ya kudai kuanguka kwenye ungo! Bila ya uchunguzi wa kutosha wakamwachia. Haijapita muda kaua mtoto wa miaka 3. Shame on u!!
     
  7. S

    SILENT WHISPER. New Member

    #7
    Apr 28, 2008
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Laiti Serikali Ingemsikiliza Mtumishi Wa Mungu Mch.g. Lwakatare!!!!!!!!!.

    Badala Yake Mkamfanya Aonekane Muongo Na Mnafiki Mbele Za Watu. Mungu Amekudhirisha Kwa Walimwengu Mama. Endelea Na Kazi Ya Kuponya Roho. Maneno Yako Yangeweza Kuokoa Maisha Ya Mtoto Asiyekuwa Na Hatia Malaika Wa Mungu.
    Praise Be To The Lorld. Amen!
     
Loading...