Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana akamatwa akiiba pikipiki jengo la ips!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MaxShimba, Jun 7, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145





    [​IMG] Kijana Juma Ally akiwa chini ya ulinzi wa makachero wa polisi mara baada ya kukamatwa akiiba pikipiki yenye namab za usajiri T 941 ASD iliyokuwa imeegeshwa katika jengo la IPS mchana huu ambapo alitumia bisibisi kuiwasha pikipiki hiyo , hata hivyo kabla ya kuondoka walinzi wa jengo hilo walimshtukia, wakamata na kumuweka chini ya ulinzi kisha wakatoa taarifa katika kituo cha polisi kati.
    [​IMG] Mmiliki wa pikipiki yenye namba za usajiri T 941 ASD hakufahamika mara moja jina lake akiwaambia polisi kwamba kachero aliyembeba kwenye pikipiki yake hana Kofia maalum ya kuzuia kuumia (Element) wakati walipokuwa wakielekea kituo cha polisi kati kwa mahojiano na hatua zaidi zitakazochukuliwa dhidi ya mwizi wa pikipiki yake.
    [​IMG] Kijana mwizi wa Pikipiki Ally Juma miaka 29 akiwa chini ya ulinzi wa makachero baada ya kukamatwa akiiba pikipiki katika jengo la IPS jijini Mchana huu. ​
     
  2. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu atusaidie!...pole yake...acibe tena
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,319
    Likes Received: 8,973
    Trophy Points: 280
    Huyo kweli ni ustaadh, ulijuwaje weye?
     
  4. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mbona hakuna mahali pameandikwa ni ustaadh, au shauri kaitwa Ally Juma ndio maana ukaandika kwa herufi kubwa?, ama kweli Tanzania sasa tunakoelekea sijui ni wapi,Kikwete hii inakula kwako
     
  5. u

    umtwale Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yakhe bado wakalia kigogo wakalia kigogo kwa nyuma au waparamiwa hapo IPS? Miye ustadh Juma nalitaka nikupe namba yangu wasemaje?
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Huo Uustadhi wake upo wapi?:confused2::confused2:
     
  7. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,812
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Habari ni OK, pamoja na picha
    Lakini huo U-ustaadh wake uko wapi kijana kibaka huyu.
    Na hapo ndo unapoteza habari yako
    Vile vile ile kofia inaitwa HELMET na sio ELEMENT, umakini mkuu
     
  8. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    hilo askari linaelimishwa livae helmet naona linamjibu jamaa"hebu endesha wewe rofa wacha kuleta ufara nitaku arrest nawewe"
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kaazi kweli kweli, ni wale wale wa ile dini. Hivi kuna nini huko jamani?
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,061
    Likes Received: 6,739
    Trophy Points: 280
    za mwizi 39 ya arobaini anadakwa looooool
     
  11. W

    Wavizangila Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Endeleeni na udini tu
     
  12. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Acha povu weye. Vipi hivi kuna ustaadh wa KIKE kama weye? Ha ha ha ha ha ha ah aha.
     
  13. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #13
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ustaadh au HANDSAME ALLY JUMA AKAMATWA AKIIBA PIKIPIKI JENGO LA IPS!?

    Habari hii ni ya mwaka gani mkuu!?
    Wednesday, October 7, 2009


    Umeipata wapi, nitakusaidia Gonga HAPA
     
  14. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Date does'nt matter. TABIA CHAFU YENU NDIO TATIZO HAPA. KWANINI waislam ni wezi. Hilo ndilo tatizo, UDOKOZI NA WIZI. Usifikiri utapidisha mada bana, nini bana veve.
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,319
    Likes Received: 8,973
    Trophy Points: 280
    Wa kike huitwa Ustadhat.

    Naomba uelewe maana ya ustaadh, neno ustadi la kiswahili limetokana na neno hilo. Kama wewe sijui ustadi ako ni upi?
     
  16. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Ustadi wenu ni kuiba, sio! Weye unakuja hapa kutujuza ilmu ya wizi. Astakafulah,
     
  17. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kumbe ni wa ile dini
     
Loading...