Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijambo cha Wiki Mlimani Tv: Elimu ya Tanzania miaka 50 Ubao wa Kuandikia mwalimu ni VipandeVipande

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inanambo, Dec 5, 2011.

  1. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Jana nilipigwa butwaa kwenye makala ya Kijambo cha wiki cha Mlimani Tv. Niliona wanafunzi wa shule ya masingi wanaosoma chini ya mti. Ubao wa kuandikia ni vipande vipande vya ajabu vimeshikiliwa na ufito maalum unatundikwa juu mti, mwalimu anaandika.
    Jamani hvi kweli tunashindwa hata kutengeza Ubao wa kuandikia kwa mbao zetu hapa Tanzania? Ahaa ile shule inatia aibu na wazazi wanasema serikali itusaidie. Jina la shule sikulipata na mkoa ilipo sikuupata.
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,494
    Trophy Points: 280
    kwani kuna watoto wetu wanasoma kule?? ndio wanachosema wakuu
     
  3. Mugwet

    Mugwet Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 15
    Tumethubu2,2meweza na 2nasonga mbele
     
Loading...