Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KIini cha 'Gongo la Mboto'

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee2000, Nov 27, 2010.

  1. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kuna sehemu dar inaitwa gongo la mboto, nataka kujua chanzo cha jina hili.Hivi ni kweli zamani kuna jamaa aliyekuwa anaitwa mboto alishambuliwa na simba wakamla kila kitu wakaacha mgongo wake tu.Hiyo sehemu alipoliwa ikaitwa gongo la mboto mpaka sasa? Je hii story ni kweli au ?
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Ni kweli
     
  3. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Je unaweza na wewe umesikia hii story hivi hivi?
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    maana halisi ya jina la gmboto ni hili na nilishatoaga tena hapa jamvini kuna mzee alikuwa anaitwa mboto alikuwa muuza gongo maarufu sana na watu walitoka kila pembe kufata gongo na walikuwawakisema naenda kunywa gongo la mboto so likazaa jina mpaka leo
     
  5. m

    mams JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Is it!
     
  6. D

    Dick JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up! Ahsante kwa nondoz!
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Na mpaka leo BAA ya kuuza gongo bado ipo eneo lile lile !:teeth:
     
  8. mzozaji

    mzozaji JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aisee nilikuwa sifahamu hii.. Sasa inatakiwa iwekwe makumbusho au kwenye vitabu ili isipotee, ni historia.
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yes mkuu
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nani wa kufanya hayo tz yapo mengi lakini akuna wa kuyaweka ktk historia
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    ila alishafariki ckunyingi
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    big up mkuu
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sikweli mkuu
     
Loading...