Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiinglishi kinapokohoa.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, May 11, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wadau.
    Nimekutana na hii pic mtandanoni, nikaona ni vyema kuitundika hapa. Je, kuna umuhimu wowote wa kutumia dikshenari kama unahitaji kuweka tangazo kwa kiingereza au bora ujumbe umefika hata kama spelling zimekosewa?
    Maoni.....

    [​IMG]

    Pic kwa hisani: Michuzi.
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Utaamu wa lugha ni muhimu ili ujumbe kusudiwa uwafikie walengwa. Neno likikosewa laweza kuleta maana nyingine tofauti na iliyokusudiwa.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kwa viwango vya uswazi,hiki kiko juu san na wadau wanaelewa bila wasiwasi wowote.
     
  4. misnomer

    misnomer Senior Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mengine yote hata Mwingereza ataelewa haina shida kabisa kwa standard za kibongo, ila hiyo ya Paiteng ndo balaa!
     
  5. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hapo weacha tu kinaeleweka kinoma kiswanglish
     
  6. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    lugha bhana..khaaa..
     
  7. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu
    Hapo Kiswinglish!!
     
  8. Bob

    Bob JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Sep 10, 2007
    Messages: 264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ujumbe umepata, au!
     
  9. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapo mbona shwanga tu babake huku uswazi tunakwenda sawa kama kawa
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Lugha bwana balaa!!!
     
  11. k

    kagamba kadogo Senior Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    this is bonglish
     
  12. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukiandika kiingereza cha ukweli, waswahili hawaelewi! Ukichnganya na rubish mnakwenda sawa. That's it budy!!
     
  13. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    hii inanikumbusha stationary badala ya stationery!!!! sehemu nyingi sana tunazotolea photocopy zimekosewa hivyo.. Fanyeni uchunguzi mtabaini
     
  14. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    waswahili tunavyopambana kukijua kingereza. sidhani kama tangazo hili lina chochote cha kufanya kwa asiyejua kiswahili, ambaye labda ni nadra sana kuonekana huko mitaa ya uswahilini na kuhitaji hizo huduma zilizotajwa hapo. matangazo mangapi kwenye redio zetu yako kwa kingereza wakati walengwa ni watanzania waswahili? sikiliza tangazo la stanbic bank kingereza kitupu waqt mlengwa ni mtz. hivi tuna watz wasiojua kiswahili kabisa mpaka watangaziwe matangazo ya biashara kwa kingereza ndo waelewe? hii kasumba sijui itatutoka lini
     
  15. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pia kuna saloon na salon, tena kuna MOTTO na MOTO
    Lakini tutafika.
     
  16. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huyu anajipotezea muda angeongeza 'S' mwisho zote zingekuwa kithungu,fundis,bombas,selemalas, umemes na rangis.
     
  17. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    teh! teh! teh! nimeipendas sanas, mambos?
     
  18. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #18
    May 13, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii ni aibu kwani huaenda mwandishi wa bango amesoma std I hadi Std VII hajakalia dawati amefaulu ameenda sekondari za kata ambayo ina walimu watatu tu,tunategemea kupata nini hapo?
     
  19. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #19
    May 13, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahahaa.. Na kweli! Duuuuh
     
Loading...