Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kiingereza jaman kizungu!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ummu kulthum, Feb 7, 2012.

  1. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Alikuwa anahitaji hiyo kazi kwa idi na uvumba kwa hiyo ikabidi ajimwage hivyohivyo tu. Bahati mbaya, hawakuwa wamefundishwa namna ya kuandika CV au barua ya kuomba kazi. Halafu bwana lugha ya watu ni yao tu!
     
Loading...