Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

''Kiinachofuata ni kupigwa chini fasta''

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ziltan, Aug 20, 2011.

  1. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Binafsi nashindwa kuwaelewa hawa ndugu zetu wanaokuwa na wake zao halafu wanapiga kambi kwa wanawake wengine (nyumbandogo/kimada)
    kwani binafsi ninavyoamini ni kwamba hao wanawake wa upande wa pili ni vigumu kuweza kufungua mioyo yao na wakapenda kwa dhati coz ,wao watakuona kama mtu usiye na msimamo kwani kama leo upo kwao kesho utahamia kwingine kama ulivyomfanyia mkeo,
    zaid ukishaoa unapoteza uhalali na sifa ya kupenda au kupendwa kimapenzi na mwanamke mwingine,
    naona kama huko mnatumika tu kuwawezesha na laiti wakibahatika kupata choice zao ''kinachofuata ni kupigwa chini fasta ''na kurudi kuheshimiana na mkeo huku ukiwa umenyong'onyea kimwili hadi kiuchumi.
    Uongo/ kweli?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    ...kweli......
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mmh..nyumba ndogo tamu asikuambie mtu!
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Aug 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa nini kunakuwa na huu usadiki wa kwamba mwanamume amuibiaye mkewe yeye huyo mkewe haibii na wanaume wengine?

    Au ni kwa vile wanawake wao huwaga hawaibii na kama ikitokea wameibia eti wanasemaga "lazima kuwe na sababu" au watakuwa "wamependa" huko kwingine?

    Inachekesha!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbona sasa hujacheka...?!

    Inabidi kweli mada kama hizi ambazo hazimhusu “mtu maalum“ ziwe zionaongelea pande zote mbili. Kama ambavyo umesema mwanaume anapoteza ile haki ya kupendwa nje (japo sikubaliani na hili maana anaweza kupendwa bila yeye kutaka) ieleweke kwamba hata kwa mwanamke ni vivyo hivyo.

    Nae huko kwa bwanake anaonekana wa ajabu tu...ndio maana wengi huwa wakiachika kwa waume zao zile wale walikua wanacheat nao wanakimbia na porojo zao za “haki ya nani usingekua umeolewa ningekuoa“ zinayeyeukia mbali. Kwasababu hata wanaume nao wanakua wanajua kwamba kama huyu aliweza kumcheat mumewe hata mimi anaweza kunifanyia hivyo hivyo.

    Ila bado wapo wale wachache ambao hua wanabebana mazima...unakuta nyumba ndogo inasaidia na kusaidia kuikorofisha nyumba kubwa ili iondoke nayo ipandishwe cheo. Hawa hua wanaaminishana kwamba aliyeoa/olewa mwanzo hakua sahihi na yeye ndo ambae anafaa. Badala ya lwenda kucheat ningeshauri wale waliopo kwenye situation hii (kuoa kwamba walikosea) achaneni upate uhuru wako wakumpata yule ambae unadhani ndio sahihi pia umtendee mwenzako haki akampate atakae mwona sahihi. Sio unampata unaedhani anakufaa kwa kucheat nae au kwakumsaidia kucheat alafu siku mwenzi wako akicheat na wewe unaanza kulia/kulalamika/kushutuma as if hukujua kwamba hata kwao inawezekana kusalitiwa!!
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    its just amazing if nt fascinating to see how desperate human race has become! desperate for lov, attention, u name it! bt there is one lov that quenches the thirst! u discover it, u have discoverd it all!
    yaani mada hii imenikumbusha mdada aliyekuwa na affair na mchumba wa dadake. jamaa akachanganyikiwa hadi akamvua pete dada wa watu. baadae yule mdada alimpiga chini jamaa, telling him if u could sleep with me hata tukioana uta-sleep na ndugu zangu na rafiki zangu. jamaa aliishia kudata tu! mtendwa hutendwa, what goes around comes around. no body is invisible, unless uko jf,lol!
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Aug 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Hi there booskie
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,767
    Likes Received: 4,635
    Trophy Points: 280
    Haya ni mafundisho ya dini ya kigaidi.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Aug 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Good keen sense of fairness.
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Dini ya kigaidi ndio ipi hiyo?
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama unataka kuonja raha ya kubebwa mgongoni ukipelekwa bafuni na kurudishwa kitandani, basi hutaipata pengine popote zaidi ya nyumba ndogo! Acha tunyong'onyee kimwili na kiuchumi, lakini raha twapata.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kwanini msiwaoe hao nyumba ndogo ili muwe mnazipata usiku na mchana badala ya kua limited!!?
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    mwala, mwaliwa?
    <br />
    <br />
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    whatdya mean, bra?
    <br />
    <br />
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ni obvious, hata ukiamua kumuoa, still utapata best services!
    ukioa mwanamke zaidi ya mmoja unaongeza competition baina yao! Kila mmoja anataka akupe vitu vya ziada ili uwe unatumia muda mwingi kwake!
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Owkeyy...na mimi ntatafuta waume wawili ili nao wawe wanashindana kwaajili yangu!!
     
  17. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Wewe si una thread ya kutafua mchumba wa kuoa hapa!
    Wewe hufai ni balaa unataka kuharibu dada zetu wa Jf.
     
  18. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo anayetafuta mchumba ni pacha mwenzangu, sura tunafanana sana. Siyo mimi!!
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Mara nyingi saana mtu ambae anakubali kua nyumba ndogo kamwe hafikirii hio in red.... Mara nyingi yeye hufikiria in terms ya kusema yeye ni mzuri na ni bora kuliko the original wife, hivo kujiamini mno, na sababu baba/kaka zetu humtunza na kumjali zaidi, saa ingine humjengea hata kiburi na kutaka hata amfuate the original wife... However wako aina tatu...
    1. Yule mtambuzi ambae anajua kua the original family ni ya muhimu na ina play part muhimu kwa huyo hawala - wa design hii hudumu kwa mda mrefu na hata uko mbeleni aweza hata halalishwa, maana yeye ni mjanja na hana papara.
    2. Yule ambae ni limbukeni... akiona yeye ndio yeye, na kwamba akikohoa tu mwanaume huyo aweza acha familia yake (anaweza fanikiwa thou very rare). Huyu ndo yule hufunga hata safari hadi kwa the original wife kujitangaza ili kumkomoa (kwa kukosa kwake akili) - huyu mara nyingi hadumu maana wanaume saa ingine nyumba ndogo ni kwa ajili ya kupungaza stress za home... hivo akiongeza stress anatupwa chini.
    3. Na yupo yule kwamba she is having fun... in short Mpunga na Sex....
     
  20. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ukweli ni jambo lakushangaza sana maana huwa ni aibu na karaha sio kundididmiza uchumi, pengine anaweza leta magonjwa kwenye familia na mke wake nakuongeza uhasama ndani ya jamii
     
Loading...