Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kihoro cha the walk of shame!!!!! Anaomba ushauri!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lara 1, Sep 13, 2012.

  1. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Nawasalimu Wakuuu!!!

    Kuna mdada tunafanya nae kazi leo kaniomba ushauri, sasa sijui imekuaje ofisi nzima aniombe mie ushauri, au nimekubuhu sana mpaka usoni nimenza kuonesha nini? Mimi humu ofisini mgeni ndo kinanitatiza, huu mda mdogo alioniona keshaniona mrengo wa kushoto!!!?

    Back to the topic, ushauri anaoomba ni kuwa yeye wakati wa THE WALK OF SHAME anajistukia sana, kama kabeba puli za bangiii!!!?? Kwa msiojua the walk of shame ni ule wakati umetoka kuvunja amri ya sita na mtu gesti, au getto kwake, sasa ile asubuhi ndo unarudi kwako ule wakati unatoka gesti mkavumkavu, uso wa kibandidu kama uliyofanya huko yote mema, ule muda, mwendo unaotembea na mawazo unayowaza ndo walk of shame yenyewe hiyo! Tena kama ndo umelala hukohuko ukaungia kazini ndo balaaa!

    Bi dada akiwa kwenye walk of shame roho inamtokaaa!!, anajistukia huyo!, akipigiwa simu hapokei, anajua labda mpigaji kamuona anatoka gesti!? Basi hii hali inawekera kweli wapenzi wake, mpaka wanamhisi ana mtu mwengine hivo hicho chote kihoro cha kufumaniwa! Afu walaa hata sio muhuni! Hii imesababisha relation zake zisidumu. Hata wewe ungekuwa bwana wake, mmetoka gest, mtu anajikunyata, haachi kuangaza angaza pembeni, nyuma na mbele afu alikwambia yupo single ungepata picha gani?

    Tena hana gari, basi The walk of shame kwake inakuwa ndefuuu usipime!, umbali wa gesti zilizojificha mpaka kituo cha basi si mchezo atiii?!? anakondaje!!!.

    Mie nikamwambia nipe mda ntakutatulia!!, Ila ukweli mimi binafsi nilipofikia I GOT NO SHAME LEFT AT ALL!!! I have walked the walk of shame mara nyingi, kwa mda mrefu sana na watu wengi sana kiasi hata dhamira imekufa! Nadundika tu toka gesti mpaka kazini nikipiga mluzi wangu freshhh! Sasa sikutaka kumpa ushauri coz kichwa changu nakijua mwenyewe na sikutaka tu ajue huu ukweli, manake atanishushia hadhi ofisini buree!

    Sasa nyie maexpart mnao walk the walk of shame kutoka LODGE mpaka kwa WIFE, tena unacheza na wanao kidogo sebuleni, na janaba lako ulilopunguza na shower za lodge, afu unatinga matrimonial room unamwambia wife umemmiso siku nzima!!! nini siri ya ubandidu wenu?????????? Nipeni jibu nikashauri huko, furaha ya mtu iko at stake!!! Wkt wa game mawazo yote yapo kwenye The Walk of Shame!!!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ngoja waje . . .
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahaha. . .

    Mwambie awe anawapeleka kwake huko hakutakuwa na 'walk of shame', sana sana kutakuwa na 'look of shame'akiwa anamtoa jamaa yake asubuhi.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    walk of shame...ndo naisikia leo
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Kwa nini iwe "Walk Of Shame"?

    Oh yeah, amri ya sita.

    Look, you can't eat your cake and have it too. Mwambie aamue kuwa mtawa au msela.

    Au aolewe atambae tu, no "Walk of Shame". It kills.
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,773
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    mhm...sasa sii aache tuu kupigwa miti jamani kama anaona haya. ila kusema kweli ile noma maaana unatembea watu wanajua kabisa umetoka kumegwa K.
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mi mwenyewe hii kwangu mpya. Ndio nimesikia leo.
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Nilifikiri mimi tu wa mwisho wa reli kumbe hata nanyi wa dalisalamu.
     
  9. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndo kukua kwa lugha huko hebu toeni ushauri msijifanye baraza la lugha.
     
  10. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,671
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    ka vipi amtambulishe huyo kidume anakokaa kama shem wao halafu inakuwa POA au awe anakwenda kwa huyo mshikaji, vinginevyo anatumia Tax kwenda na kurudi.............
     
  11. b

    bagi JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    hiii kali
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    mh,inaonekana mdada huchukua waume za watu. haingii akilini kijana singo ampeleke guest. . . btw aache kugawa sana itamsaidia. awe na kijana mmoja permanent, ambaye atakuwa free kwenda kwake na kijana atakuwa free kuja kwake.
    ni mtazamo tu
     
  13. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Na mimi pia sijawahi kuisikia........Unaonaje tukijikusanya tukachanga halafu tumwite mleta trhead atupige darasa misamiati ya ki-sexy sexy..............Mjini hapa unaweza kuonekana mshamba bure!!!
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Kwa tatizo hilo basi asiwe anaenda mbali na kwake. Ili kupunguza hiyo hali amwambie mtu wake awe anamfuata wamalizane kila kitu kwa huyo binti. Itasaidia kiaina.
     
  15. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lol!! kuna wakati unajikuta umependa pembeni kiukweli lakini nikifikiria hiki kipengele ntatokaje huko na sikuwa na mtu wangu duhduhduh! i will remain innocent kwa kweli its true ni walk of shame nadhani mana mbona yaogopesha!! kabla hujawa na commitment unaogopa wazazi sijui! ukiwa nayo tayari whether bf au mume/ mke unaogopa cheating! fyuuu
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    haaaaaaaaaaaaaa yaani huyo anaona aibu wakati kapata utamu? anamuonea nani aibu.......? khaaa mwambie mwanamke konfidensi
     
  17. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    'Walk of shame' kwa lugha rahisi ni kama hali ya moyo kukusuta au kujistukia unapokatiza eneo ambalo haujalizoea baada ya kufanya tukio la mahusiano yasiyo halali mahali fulani. Hii haiwezi kukupata kama umefanya hivyo na mkeo.
    Dawa ya kuondokana na tatizo la 'walk of shame' ni kuacha uzinzi tu ...
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha, super idea ngoja tujikusanye aisee! Wapi The Boss?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280

    Umeonaaaa! Inataka moyo wa chuma! Ukikutana na mtu anaekujua au mzazi wako njiani unaweza kuomba ardhi ipasuke uingie!!!!!!
     
  20. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Hajabahatika ndoa mwenzio kama mie, si unajua ndoa bahati? Sasa mtu ukisema usubirie ndoa unaweza kuwa 40ysr n still a virgin. Sasa kujipoza ndo hiyooo shame! inammaliza
     
Loading...