Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kihoja: bibi mchawi akamatwa machame(mfumoni)

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MR. DRY, Nov 21, 2011.

  1. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kihoja hiki kimejiri muda wa saa 7 mchana pale bibi akiwa angania alipodondoka chini maeneo ya mfumoni(wenyeji mnapajua).
    Bibi huyo aliambatana na mtoto mmoja wa kike kwa wenyeji wanasema alishafariki miaka 3 iliyopita.
    Raia na mwenyekiti wa kijiji walipokuwa wakimuhoji alikuwa akitoa majibu yaliyoacha watu midomo wazi:
    Anasema anawatu zaidi ya arobaini alionao kimazingira!
    Yeye ndo alisababisha ajali ya fuso la nyanya na coaster pale maeneo ya kibosho road.
    Amesema kipindi anaishi maeneo ya narumu kuna shule alikuwa akiwaingia wanafunzi na kuanguka.

    Baada ya hapo ndo watu wakasema lazima wammalize na yeye, polisi kuingilia kati na kutawanya watu kwa mabomu ya machozi na kumpeleka bibi kituo cha polisi boma ngombe na baadhi ya raia kushikiliwa.
    Nawasilisha.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Du hizi ajali nyingi ni za watu kama hao
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,112
    Trophy Points: 280
    kamata kibibi kama hicho, kisha kiweke makumbusho, fungia yeye huko
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    polisi wanaishi kwa ajili ya hivyo vibibi usione wengi wanawalinda wako kazini wanaona maisha yao hatarini wakiwaondoa
     
  5. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakunaga uchawi wewe!! Jinsi utakavyochukulia inshu ndivyo itakavyokuwa.
     
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    i cant believe this comes from machame, uchawi mkali namna iyo!
    Dah... Mungu tuhurumie.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,585
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Mtu kama huyo hapaswi kuuwawa. Ana hazina ambayo tukiitumia tutafika mbali. Hebu polisi mpeni chakula kwanza ashibe then mjaribu kumuhoji taratibu.
     
  8. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Aaaah, sasa wewe unapoamka kuelekea katika shughuli zako lazima ujue pia na wengine wana shughuli zao, kuna vibaka, machangu, wanahabari na pia wachawi kama hao, log off
     
  9. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wachagga nowadays wanatisha kuliko wayoruba wa Naigeria!!
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    watake radhi tutaanza kutoa picha zenu za shynyanga na mwanza mpoaka mnaanza kuua babu na bibi zenu sasa ama nianze sema ndio
     
  11. DGMCHILO

    DGMCHILO Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hiyo ni laana ya dunia
    sasa watu wamgeukie MUNGU
    ili kuzishinda nguvu za GIZA
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    yaani hata yeye kapata ajali!!??..hizi ajali zimezidi.au alikiuka masharti?basi kama vipi wamuambie awarudishe.mia
     
  13. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Yaani kama watu hatutamrudia Bwana Yesu tutateswa sana. Kuna Nesi mmoja nae katika jiji la Lusaka kakiri mwenyewe baada ya kubabwa kuwa ni miongoni mwa kundi la wachawi. Na idara yake anayofanyia kazi za kichawi ni katika kupoteza watoto wachanga pindi wanapozaliwa. Sasa fikiria kina mama wazito wanamwamini nesi kuwazalisha huku akiwa ni mkuu wa wachawi matokeo yake ni nini?
    .
     
  14. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu. Machame siku hizi ni zaidi ya Sumbawanga,
    mwanzoni mwa mwaka huu kuna mama mmoja tena ambaye ni mkwe wa rafiki yangu alikamatwa na fuvu la binadamu ndani ya nyumba yake huko maeneo ya Kisereni.. Pia mwaka jana kuna matukio kama haya mengi tu ya liripotiwa..
     
  15. Jayfour

    Jayfour Senior Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo bibi asiuawe, kwani tuna muhitaji sana aje kwenye jukwaa letu la Sayansi na Teknolojia..tuna maswali mengi ya msingi ya kumuuliza ili tuweze kushirikiana nae katika kuboresha teknolojia ya usafiri huo wa anga.
    Hii itaisaidia Serikali yetu ambayo haina uwezo wa kununua ndege mpya, pia itaipunguzia gharama za uendeshaji wa usafiri wa anga.
     
  16. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ... TATIZO... Hatutasikia tena nini kiliendelea na final conclusion is always elusive..!
     
  17. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu huweze kuimprove chochote kwenye ile technologia yao ... Kwani ..Ukichukua teknolojia ya sanyansi ukajumlisha ..UBINAFSI, ROHO MBAYA, CHUKI KALI, KINYONGO, KIJICHO NA HISIA HASI ZOOOTE ...UNAPTA UCHAWI!

    Nikiwa na maana kuwa ukichukua maarifa ywanayotumia hawa wachawi ... na... kuondoa..UBINAFSI, ROHO MABAYA, UCHUNGU MOYONI, VINYONGO NA HISIA HASI ZOTE ...UNAPATA SAYANSI NA TECHNOLOGIA!

    Kinachotakiwa kujifunza hapa ni kuwa ... Hisia hasi ... zinauwezo wa kujenga uchawi na giza kwenye jamii.

    NA

    Pasipo na hisia hasi za chuki, hasira, kinyongo, kijicho, nk ... pana ..UPENDO.. ulio mwanga wa kweli wa kustawisha jamii!

    Hata hivo ndio maana msemaji mmoja kasema habari ya turejee kwa YESU ...AMABYE SOMO LAKE KUU NI UPENDO Kama nuru ya Ulimwengu!!

    MWITO: Tujielimishe ukweli kuhusu hisia hasi!!
     
  18. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kwanini wachawi wasiisaidie serikali yetu,ikazitawala nchi nyingine? Nalog off
     
  19. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
    ni imani tu za kishirikina.. huyo bibi she might be a psychic patient apelekwe hospitali ya vichaa
     
  20. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jamani nashangazwa sana na hili suala. Mbona ni mara chache sana kusikia vibabu vikikamatwa kwa kupaa, haswa ukizingatia kwamba vigagu wengi ni sisi wakinababa? Kila nikiangalia list ya wachawi waliochomwa moto kule kanda ya Magharibi, 90% ni wakina mama na vibibi, inakuwaje?
     
Loading...