Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiherehere chote kwisha!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Jul 4, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    MUME aliingia nyumbani kwake akipiga kelele za furaha akisema;Hoorray!yes!,nimeshinda bahati nasibu ya shilingi milioni 100!!. MKEWE naye akaitikia kwa kelele za furaha na kumuuliza MUMEWE;"Kwa hiyo nifungashe mabegi kwa safari ya wapi,Zanzibar au mbuga za wanyama za Serengeti?[MUME] :Utajua mwenyewe unakoenda,ilimradi nisikuone tena kwa sababu nahitaji kuoa mke mpya!
     
  2. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh teh teh...mbumbuwazi si mbumbuwazi, kilio si kilio! Teh teh teh teh
     
  3. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye red nimepapenda
     
Loading...