Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigwangallah mbunge wetu nzega walimu tunanyanyaswa na mkurugenzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LUSANGA, May 19, 2012.

  1. L

    LUSANGA Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh.mbunge wetu tunakuomba uje jimboni kusaidia kutatua kero hii nyingi zinazotukabili sisi walimu.Kwanza mwaka jana tulipewa barua za kupanda madaraja kutoka ofisi ya TSD wilaya lakini mkurugenzi MR.Kitundu na Mr.Nganya wametunyang'anya madaraja hayo bila sababu za msingi Mkurugenzi huyo ambae ni mpenda ngono ukiinda ofisini kwake kufatilia barua anakupa masharti ya kukutaka kwanza ndo akusaidie kwa kweli walimu tunanyanyasika.Tunakuomba mbunge wetu uje kututatulia kero zetu la sivyo tutaandamana mpaka kwa mkuu wa mkoa Tabora aje kutuondolea huyu KKITUNDU NA NGANYA
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Mbunge wenu alishasema hapa JF kwamba hawezi kwenda kinyume na chama chake cha CCM, sasa kama unamtegemea Kigwangwalla hawasaidie nakusikitikia, hizo ndio sera za CCM.
     
  3. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kule fesibuku kasema alikuwa anatembelea barabara ya Nzega-Tabora kutaka kujua kwa nini haimaliziki..... Kazi ipo!!!
     
Loading...