Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigwangalla Ndani ya Kumekucha ya ITV kuanzia saa 12.30 asubuhi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by HKigwangalla, Feb 29, 2012.

  1. HKigwangalla

    HKigwangalla Verified User

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 717
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kesho asubuhi kuanzia saa 12.30 nitakuwa kwenye Kipindi cha Kumekucha cha ITV nikizungumzia hoja zangu binafsi za mkakati wa kujenga nyumba na kuwauzia wafanyakazi kwa dhamana za michango waliyojiwekea kwenye mifuko ya hifadhi ya jamii, na ile ya kukuza uchumi na kuongeza ajira kwa vijana wa makundi ya wasomi na wale ambao hawakupata fursa ya elimu.
     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,989
    Likes Received: 1,858
    Trophy Points: 280
    safi mkuu ila mbona hakuna utekelezaji wa unayoimba? Hebu tujifunze vitendo zaidi mkuu!
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tutakuwa pamoja mheshimiwa kujua yale utakayotuambia.
     
  4. m

    mjanja1 Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hk mawazo mazuri bt your in a wrong party magamba. Hzo ni dl za watu ambazo kamwe hawata kubali kubadilisha. Imagine
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ajira zipo nyingi kama nyinyi wabunge mkiweka sheria ngumu za kuzuia Wageni kuajiriwa Tanzania.
     
  6. Andy1

    Andy1 Senior Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizi unazoongelea mbona ni sera za CCM katika ilani na rais aliahidi, sasa uko wapi utekelezaji wa pamoja? Au kila mwana ccm aanze kupita katika media anatangaza lake mh?
     
  7. HKigwangalla

    HKigwangalla Verified User

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 717
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimewasilisha taarifa za hoja hizo na hiyo ndiyo action inafanyika hapo!
     
  8. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,989
    Likes Received: 1,858
    Trophy Points: 280
    msijidanganye! kigwa anafaa huko aliko! Mtu yeyote anayeweza kuwavumilia ccm na sera zao fahamuni na yeye ni part of the problem! Anyway go Nzega boy!
     
  9. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tutakuwa pamoja mnyamwezi
     
  10. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Komaa kaka, big up na nakutakia a fruitful political carrier
     
Loading...