Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigwangalla, makamba, zitto, filikunjombe na wengine kama ninyi mwatia shaka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jovitha mussa, May 2, 2012.

  1. j

    jovitha mussa Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    :Cry: Nachukia sana napowaona Bungeni mnapiga kelele KUPINGA HUJUMA NA UONEVU lakini ninyi ndio watu wa kwanza kushindwa KUAJIRI na KULIPA stahiki za watumishi wenu kama KATIBU na DEREVA. Wengi wenu mnajiendesha na kuweka mfukoni pesa za madereva, mnawalipa MAKATIBU NA MADEREVA PESA KIDUCHU. Watoto wao wakishindwa kwenda shule, kula inavyotakiwa kwanini msiitwe WASALITI??? lakini MTOTO wako unampeleka shule kwa pesa alizotakiwa apate mtumishi wako. Ndo uzalendo huo???? Mnatuangusha
     
  2. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii sio chuki binafsi kweli hii
     
  3. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Weka data sio kutaja majina tu na hoja ambayo yaweza kuwa kweli ila haina uthibitisho ......kama vipi mwaga hapa majina na data

    Bdaaaaeee
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    makamba ni mnafiki sana
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Bila ushahidi hapa utaonekana una chuki binafsi na mmbea,weka ushahidi hapa tuwabane
     
  6. j

    jovitha mussa Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Kiukweli ni wanachama wa humu, sasa kama wanabisha wajitokeze wathibitishe kama wanawalipa stahili zao
     
  7. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    @jovitha mussa ofisi niliyokuwa nimeajiriwa kabla sijajiarii ilikuwa na professional staff saba na supporting staff nane; ofisi yangu ikiwa turnover sawa na kwa mwajiri wangu wa zamani in professional staff saba na supporting staff mmoja. Nina maanisha ajira hazitolewi kuwafurahisha watu bali kuleta ufanisi na tija (productivity).
     
  8. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Ushahidi ni muhimu sana mjomba tunaomba kwanza tuchangie vizuri
     
  9. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Uthibitisho ndo tutaufanyia kazi la sivyo hatuko tayari kujadili ugomvi binafsi. Kama itabainika ni kweli basi hatuna budi kuwasuta
     
  10. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Umechemka mtoa mada;
    Kama nina uwezo wa kujiendesha, ya nini kumwajiri dereva?
     
  11. j

    jovitha mussa Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    TUTOR B ...........................UMEKURUPUKA KUJIBU, FIKIRIA KWANZA KABLA YA KUFANYA JAMBO LOLOTE OKEY?????katikamishahara ya wabunge serikali hutoa pesa kwa ajili ya malipo ya KATIBU na DEREVA, zaidi lengo laserikali ni kuongeza ajira. Na payslip ya Mbunge inaonesha kiasi fulani ni cha KATIBU, DEREVA etc sasa tamaa za WABUNGE WETU wanashindwa kuwapa pesa na hata Makatibu kwa kuwa ni lazima wawepo Ofisini wanapewa kiduchu kwa kuwa wengi wao si wasomi na hawana uelewa wowote.
     
  12. K

    Kingilambago Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inabibidi utupe ufafanuzi kwanza
     
  13. d

    dizzle1 Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mkuu umekuja na title nzuri lakini ulicho andika ni zaidi ya pumba....umeonyesha chuki za dhairi mbaya zaidi. umemjumuisha mbunge mahiri wa cdm Mh Z itto.
     
  14. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    sio makamba peke yake,Unamkumbuka Olesendeka,Kilango malecela,Zambi wote unawaskia siki hizi? Hawakuwa wakipinga ufisadi walikuwa wakipinga Richmond! Kilango anautaka u chairman wa UWT so akichonga ataukosa,hiyo ndo TANU ya kizazi kipya,Bila unafki hudumu kwan Selelii yuko wapi?
     
  15. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu kundini,punguza jazba.
     
  17. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    sio, kama ni kweli wajibu maana ni upuuzi. mbona Mr.II alimwajiri mkoloni kuwa dereva wake maisha yanakwenda? au kesha acha?
     
  18. L

    Le Grand Alexei Senior Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi Jovi unazijua stahiki za watumishi wa wabunge na je una uhakika kwamba zinalipwa? ama una chuki binafsi tu na waheshimiwa hawa????????????????????????????
     
  19. V

    Vadgama Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Samahani mkuu, lakini hizo si ndio ajira zenyewe! sasa familia zao zitakwenda vipi chooni bila kula! Haiwezekani watajwe hao tu inaamaana madereva wao wana share hyo kadhaa! kwa hao wabunge waliotajwa plse endesheni hayo magari lakini haki zao hawa madereva muwape kama stahiki yao. plse
     
  20. K

    Kaseisi Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama wanachukua pesa ya DEREVA na KATIBU lazima watoe ufafanuzi pesa hizo wazitumiaje kuhalalisha kuendelea kuzichukua, vinginevyo waachane nazo
     
Loading...