Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigwangalla Kimyaaaa! Usicheze na CCM Bana!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Le Grand Alexei, Feb 6, 2012.

  1. L

    Le Grand Alexei Senior Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi karibuni mbunge wa Nzega (CCM), Dkt. Hamisi Kigwangalla amekuwa kwenye kurasa za mbele za magazeti mbalimbali na mitandao ya kijamii kuhusiana na misimamo yake madhubuti isiyoyumba iliyopelekea kutaka kufukuzwa kwenye chama chake. Tukasikia kuwa yuko mbioni kujiuzuru yeye mwenyewe kabla ya kusubiri ahukumiwe kufukuzwa. Amekuwa mstari wa mbele kupinga ongezeko la posho ya wabunge kutoka 70,000 hadi 200,000 kwa kila kikao akidai ni aibu kwa wabunge kukubali dhulma hiyo wakati wao wanafanya kazi masaa 8 tu ukilinganisha na madaktari wanaokesha kwenye mahospitali na kufanya kazi masaa 36. Mbunge huyu pia msimamo wake kwenye suala la madaktari umekuwa wazi sana. Yote haya yamepelekea kuwa tofauti na wenzake na hata kupelekea kuzomewa, kuzongwa na wenzake na kuambiwa akae chini kwenye vikao.

    Wachunguzi wa mambo ya siasa wanaona Kigwangalla amekuwa kimya mno bunge hili ikilinganishwa na mabunge mengine ambapo alikuwa maarufu kwa kuonyesha umahiri wake wa kutumia vizuri kanuni za bunge kwa kuomba mwongozo wa spika na kuonesha upana wa uelewa wake wa mambo mbali mbali kwa kutoa taarifa kwa wabunge wenzake wakiwa wanaongea. toka bunge hili lianze, katika hali ya kushangaza, Kigwangalla amekuwa kimya kabisa! Ndiyo kusema wamefanikiwa kumnyamazisha ama hana hoja tu? Ametuacha na maswali mengi zaidi ya majibu. hebu aibuke hapa atoe majibu.
     
  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    hana lolote attention seeker tu
     
  3. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    Ni bora kama ana seek attention kwa mambo ya msingi kama kupinga ongezeko la posho za wabunge, kuliko kutafuta umarufu usio na kichwa wala miguu kama wa Nape kusema kwamba atawashughulikia mafisadi kwa kuwavua gamba
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,755
    Trophy Points: 280
    ....Nakubaliana nawe Mkuu
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    i hope kamati yake inamfanya awe busy haswa ukizingatia mbinu wanazotumia madaktari kuendeleza mgomo ni za hali ya juu sana hivyo ni lazima wawe makini ili kuja na kitu na sio siasa.
     
  6. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Kaza buti Dkt. Hamisi Kigwangalla, ukiona vipi kabla hawajaona mwaga mboga na ugali
     
  7. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,460
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mbona tunamsikia ata leo ktk vyombo vya habari kaongea....weulikua unataka aongelee wapi na uku hoja hiyo bungeni ilipingwa na spika/naibu spika akipata muda wa kuongea mbona ataongea....huyu ni msomi tofauti na BEATRICE SHELUKINDO mpaka ameanza kuingia choo cha kiume......ungesema yuwapi ANNE KILANGO MALEC....... Ungeeleweka
     
  8. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    dokta anajimpanga,ni mbishi si wa kunyamazishwa kihivyooo!,kwenye ukweli atasema tu
     
  9. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180

    hata mie ninakuunga mkono mkuu.. mradi suala la msingi analolipigania..
     
  10. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,222
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    Vipi kwani na yeye wameshamlisha sumu, masikini weeeeeeee angojee kupukutika nywele na ngozi.
     
  11. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    Kweli ukistaajabu ya Mussa ........, Katika Bunge la JMT mbunge maarufu na mahiri ni yule anayeongoza kwa kuomba miongozo ya Spika?! This is Only Possible in Tanzania.

    Wenzetu wabunge mahiri ni wale wanaojenga hoja za nguvu wakati wa kuchangia mijadala mbalimbali bungeni, hasa ile inayolenga kuisimamia serikali na kutetea masilahi ya wapiga kura.

    Kama umahiri wa wabunge tunaupima hivyo na wonder wabunge "Mahiri" wa bunge la JMT wanapitisha rasmu ya mabadiliko ya sheria na hata kabla sheria hiyo haijaanza kutumika wanarudishiwa tena kuifanyia sheria husika mabadiliko.

    Nafikiri watanzania tafasiri ya misamiati ya u-maarufu na u-mahiri ni tofauti kabisa na watu wengine duniani kote!
     
  12. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Labda amesha wasilisha hoja zake anasubiri utekelezaji.
     
  13. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    nataka nimtetee kidogoooo.... anapisha mwanaharamu apite...nadhani anaogopa kufanya conflict of interest...udaktari wake na uanasiasa wake..... nayo hii ni proffessionalism
     
  14. N

    Nyota Njema Senior Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulishamshauri siku nyingi kuwa huko aliko siko kama alivyopafikiria, he was going deep in shallow water!
     
  15. k

    kilaboy Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    u know kobe akitulia ujue anatunga sheria so usiwe na wasiwasi na kingwala coz kwa sasa anajipanga kusudi asije kurupuka kama wenzie wengi wa magamba.
     
  16. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    Shida sasa ni namna ya kutoka huko aliko, ukizingatia kwamba ubunge wake aliupata baada ya sisiem (isomeke mwenyekiti wa sisiem)kumvua uraia Husseni Bashe, ambaye alimshinda Kigwangallah kwenye kura za maoni
     
  17. New2JF

    New2JF Senior Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Full stop.
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mi namkubali kigwangalah kwa misimamo yake...!

    mnyonge anyongwe tu lakin haki yake apewe
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kigwangala hajamaliza intern,alitaka kuutumia mgomo huu ili nae apate mwanya wa kufanya inten awe dokta kamili.hana lolote yule.
     
  20. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ulitaka awe anaropoka ovyo kama mponda au?kumbuka an empty can makes the most noise
     
Loading...