Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigwangalla apinga Spika kuleta madaktari wa India Apollo, apingwa na wenzake!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zulqarnayn, Oct 30, 2012.

  1. Z

    Zulqarnayn Senior Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo kwenye kikao cha 'briefing' cha wabunge, mbunge wa nzega Mh Dkt. Hamis Kigwangalla amejikuta ktk wakati mgumu alipoamua kuweka wazi msimamo wake kuwa hakubaliani na mpango wa spika wa bunge Mh Anne Makinda kuwaalika madaktari bingwa kutoka hospitali za Apollo kule India kuja kuwacheki afya wabunge.

    Kigwangalla alisema: 'Serikali ya Tanzania chini ya Rais Kikwete imefanya jitihada kubwa sana kusomesha wataalam mabingwa hususani kwenye fani za moyo, viungo, meno, mafigo na hawajashindwa kubaini na kutibu magonjwa ya wabunge wa Tanzania mpaka tuite wahindi kuja kubaini lifestyle problems za wabunge wetu, itakuwa ni kuwadharau wataalam wetu, kutumia vibaya pesa za walipa kodi na zaidi ni kujiona sisi ni muhimu na special zaidi kuliko waliotuchagua...mimi napinga mpango huu na ninakushauri Mh Spika usituletee aibu ya kuwa wasaliti kwa wananchi ambao tunapaswa kuwatetea wapate huduma bora za afya...'

    Wabunge wengi walionekana wakiguna kuonesha kuwa wanampinga.

    Mh Lusinde Livingstone alimpinga akisema 'tusione aibu kutafuta tiba za afya zetu...pengine wengine wanatoa michango ya hovyo hapa kwa sababu wana homa vichwani mwao'

    Mh George Mkuchika naye akasema: 'kwa mara ya kwanza frequency zangu zimeoana na za Kigwangalla...hebu limalizeni hili dada yangu Anne, litoe kwenye mpango wako, litatuaibisha...'

    Ahsanteni,
    Zul.
     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Madaktari tunao ila hawana vitendea kazi! CT-scan ya muhimbili imekufa,ubingwa bila vitendea kazi is nothing.
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Najua kama akawaida yao watapitisha hili
     
  4. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kweli nyani haoni ku...le...kati ya hawa wawili nan ana homa kichwani
     
  5. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acha wapakane kinyesi
     
  6. M

    Mundu JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mafao ya kujiondoa PPF and the like hawajaongelea huko?
     
  7. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo hao wahindi wanakuja na CT-SCAN yao?
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,760
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Huu ugonjwa gani tena? Una jina la kizungu kweli? Head fever?
     
  9. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Namuunga mkono kwa 100% colleague wangu Dr Kigwangalla...hii ni kudhalilisha taaluma, kujiona wao bora na wana thamani zaidi, na matumizi mabovu ya kodi zetu. Sasa mpaka screening ya NCDs uchukue wataalamu toka Apollo!? Maspecialist vijana wenye skills wanagraduate kila mwaka toka vyuo vikuu vyetu wanashindwa kufanya screening ya NCDs! Dharau...
     
  10. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hawa maviongozi ni maputo kabisa,
    Mh. Makinda ni puto JEUSI
     
  11. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hii nchi ina maajabu mengi sana.Pamoja na kujifanya wako daraja la juu lakini kwenye KIFO na wao huwa hakuna ujanja kama mwananchi wa kawaida(wanavyotuita)
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yaani wahindi wanaletwa hapa kupima afya za wabunge...hii serikali kweli ina hela...siku ziishe huyu makinda aondoke coz anazidi kujiaibisha na kuliaibisha bunge
     
  13. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mh Lusinde Livingstone alimpinga akisema 'tusione aibu kutafuta tiba za afya zetu...pengine wengine wanatoa michango ya hovyo hapa kwa sababu wana homa vichwani mwao'

    Kweli Lusinde ana mtindio wa ubongo! apelekwe mirembe ASAP.
     
  14. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo washkaji wa Apollo watashuka full masinonda?
     
  15. L

    LUSANGA Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hivi kweli tunaipeleka wapi hii nchi yetu?nadhani kuna viongozi hawana uchungu kabisa na rasilimali za nchi hii,kiufupi hakuna haja ya kuleta wataalam Madaktar from India kwani hapa Tanzania hayo yanawezekana.Lusinde ana kichaaa nadhani yeye na bi Kiroboto.Tuipende nchi yetu na tujiepushe na matumiz mabaya ya pesa JK amka mbona unakua kama umetoka Msoga Leooo.
     
  16. S

    Shembago JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kigwangwala anapoint kubwa sana hapa,Hii ni aibu,wanaweza kumtumia hata Kigwangwala mwenyewe maana ni Bingwa huyo!!!
     
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Hahaha Lusinde ni janga moja kubwa sana, huyu jamaa sijui huwa anafikiria au anawaza!!
     
  18. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,629
    Likes Received: 9,215
    Trophy Points: 280
    Unakosea kumwita Mh! hastahili kuitwa neno hilo zoba kama huyo. Ubongo umeachana na fahamu huyo!

     
  19. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Dr. Kigwangallah is damn right. Hongera sana Kigwangallah kwa kusimamia ukweli. Halafu hivi huyo Lusinde aliu pataje Ubunge in the first place?!

    Mimi nafikiri kuna nuts fulani kichwani mwake ziko lose aende akamuone Professor Kaaya pale Muhimbili.

    Pamoja na matatizo yoote tuliyonayo Watanzania yaani Spika Makinda ameona huo mkakati wa kuwaleta Wahindi kupima Afya za wabunge ndiyo kipaumbele? Haya ndiyo matatizo ya kuahagua SPIKA kwa gender badala ya kuangalia uwezo wa mtu. Kweli CCM ni janga la kitaifa
     
  20. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Ni kokoto pia
     
Loading...