Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KIGWANGALAH @ WORK; Maandamano! Maandamano! Maandamano!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, May 31, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hamisi Kigwangalla ‏@hkigwangalla Maandamano ya wananchi wa Nzega kudai haki zao dhidi ya mgodi sasa kufanyika tar 16 Juni 2012. Nyote mnaalikwa kutuunga mkono.

    Hamisi Kigwangalla ‏@hkigwangalla

    Tumewasilisha rasmi barua ya kuomba ulinzi wa polisi kwenye maandamano ya wananchi wa Nzega kudai haki zao dhidi ya mgodi.

    My Take; Will it happen that this dude will lead his people on this March to demonstrate what they claim to be intensive exploitation or it is a publicity stunt??

    Should we expect another Comedy of Errors because the Nzega Kaya patriot is always scared to be struck off the rolls!

    Let's help this guy some tactics to sail against the magamba wind!

    Wenye maujanja tumsaidieni, afanikishe hii move!

     
  2. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnafiki tu huyo watamzaba vibao tena kama awali,hana msimamo ni kama panya anaenyemelea wakti paka kalala,hata Nape akimpiga tu mkwara atanyea
     
  3. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kigwangwala ni mzushi fulani hivi,anazuga kama mwema kumbe hana lolote yuko nyuma ya mafisadi
     
  4. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anamaanisha lakini?
    alipigwa mkwala kidogo anapoa huyo!
     
  5. w

    warea JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Geresha tu hiyo, subiri next taimu kama watakupitisha ugombee!

    Kazi ya Mbunge ni kudai haki za wananchi wote bungeni kwanza, asipopata jibu ndio aingie mtaani kwa wananchi!

    Hata siku moja sijakusikia ukidai bungeni, hata karatasi ya Zito hukusaini!
     
  6. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    mnafki mwingine huyo...
     
  7. s

    slufay JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mchimua tumbo ,,, waulizeni madaktari mh2 na sign ya kutokuwa na imani na waziri mkuu,,, hivyo fasheni ya maandamano kaitoa wapi wakati style ya chama chama chake ni kuchakachachua kura ili ilazimishe ushindi.
     
  8. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,542
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    kingwangwala nani kakutuma kufanya haya maandamano ni msimamo wa chama chako au umejituma mwenyewe ,kimsingi chama chako hakiko karibu na wananchi kiasi hicho unavyowaza ila kama ni kupima kama umebakiwa na wapiga kura wangapi hapo sawa ila kuwa makini mwisho wa maandamano watu watauliza maswali ya msingi uwe na majibu yake vinginevyo tegemea makofi
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hizo hasira za kunyimwa uwaziri,maana alikua kausubiri kwa hamu sana,jamaa wakampiga chinin
     
  10. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamani, Jamani, Hili Jamaa ni Lijoga! Full kujipendekeza! Wakati wa ku-Sign ile petition ya kumpiga chini Waziri Mkuu, jamaa lilikuja na kudai kwamba haliku-sign eti kwasababu Chama chake hakikumtuma kufanya hivyo. Je haya Maandamano ametumwa lini na Nape? Maana tunajua bila ya ruhusa ya Nape, jamaa ni likoko tu. Pia amsubiri Mh. Maimu wa Vitambulisho vya Uraia amfafanulie hilo jina la Hamis aliloliiba kwa yule Mtanzania mvuja jasho pale Nzega aliposoma na Bashe alilipataje huyu Said Bagaile?
     
  11. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Kunya anye kuku, akinya bata kaharisha.
    Sema wewe kiazi, akisema muhogo ana mzizi...
     
  12. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr. Hamis umekuwa CHADEMA siku hizi? Maana mnasema maandamano yaleta uvivu kwa wananchi sasa siku hiyo uvivu utakuwa likizo? Jeshi la polisi kupitia INTELIJENSIA watakwambia kuna ALSHABAAB mtafanyaje? Pole sana Dr. Mnauma na kupulizia ila ukweli upo palepale
     
  13. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Halafu hili Jamaa lilitegemea lingepata Uwaziri. Sasa limekosa ndo maana mnaliona linaweweseka kama Maige. Lilidanganywa liwasaliti Madaktari kwa ahadi ya kupewa Uwaziri, kumbe mwisho wa siku hola! Chezea Mutoto ya Mujini, Ridhiwani wewe!
     
  14. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Lilikuwa linalaani sana Maandamano ya CDM kwamba si njia ya kutatua matatizo. Ni lini amegundua kwamba Maandamano ndo njia pekee ya kumfanya Kiziwi asikie? Kwa hiyo anataka kukiri kwamba CDM wana akili ambayo ipo mbele miaka mitano zaidi ya akili yake? Gamba kubwa hili Chumia tumbo. Na likicheza 2015 wanalitupa nje kwanza halikubaliki kwao. Alishika nafasi ya Tatu nyuma ya Bashe na Selelii, waliolibeba ndo hao hao anaotaka kuwatukana leo.
     
  15. d

    donialex Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ww ndo huna msimamo unaendeshwa na mazoea..
     
  16. K

    KIMBULU Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si walisema maandamano siyo sera ya chama chao? Lakini kumbe wanajua inalipa kutumia nguvu ya Umma? Anyway si vibaya kukopi vitu vizuri kutoka kwa wengine! Angalia wasije kukudharirisha kama wakati ule!
     
  17. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Haipo clear,

    Mnadai haki gani ambazo mmezikosa?
     
  18. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Amiliki una 'chuki binafsi' na Kigwangallah....mbona umetumia lugha ya msisitizo hivyo kuandama!?
     
  19. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Kigwangala ungetulia ungeambulia hata Unaibu Wizara ya Afya kwa staili hii ni kuipinga Serikali ya CCM imeuiba Mgodi
     
  20. k

    king86c Senior Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Huyu bwana ananisikitisha mandamano ya nini kupinga kutopewa uwaziri pole unge sign ungeweza kupata ila ukujua la kufanya awa ndio zecomedy
     
Loading...