Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigwangala: Atangaza VITA na Media

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Oct 3, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dr. HK Kigwangalla [MP] on Igunga: Media zimetuonea sana! CCM tutatumia wingi wetu bungeni kuubana Uhuru wa Media, hauna maana! about 3 hours ago

    Source: twitter
     
  2. T

    The Priest JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Poor kigwa!
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyo bwana mdogo ni mpuuzi kuliko mnavyodhania, he's a big joke to be an MP!
     
  4. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yeye atulie tu ashapewa kula kwa miaka 4 bado anataka kuleta chokochoko. Ana nguvu gani za kupambana na media huyu, au anafikiri kila sehemu wanachakachua!!! hili litakula kwake, kama anafikiri natania AJARIBU AONE (Quote JK)
     
  5. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Craapppp.huyu anayetumia vyeti vya wenzake kwenda kusoma.mawazo mafupi kama mwba wa mchongoma
     
  6. h

    hahoyaya Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achana nae kiazi huyo,ubavu huo hana limbukeni mkubwa amelewa na madaraka!!!!
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Uhuru wa vyombo vya habari ni kitu cha lazima karne ya 21. Hata kama kuna mtu anajisifu kuwa ameruhusu uhuru wa habari, hiyo ilikuwa lazima itokeee nyakati hizi. Hakukuwa na jinsi ya kuuzuia wala siyo mpango wa mtu au nchi ni matokeo ya kazi za research nyingi zilizofanywa na kubadili sekta ya Information duniani kote.

    Waache kutuhadaa kuwa hilo nalo limefanywa na serikali ya CCM. Narudia tena, mfumo mzima wa mawasiliano unatikisa tawala nyingi duniani haujaja/haujatokea kimakosa ni matokeo ya tafiti nzuri na ilikuwa lazima utokee sehemu yeyote ile katika nchi yeyote ile.
     
  8. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hilo nalo ni gamba...... Akili zake ni fupi km za CCM wasivyoona mabadiliko ya kisiasa yanaoendelea Tanzania.......... For his info..... Info is power.....
     
  9. s

    sawabho JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kweli watu wanasahu haraka, nashauri media isusie habari zake, halafu akae nazo kwenye aina ya dunia iliyojifungia kama hiyo anayoitaka.
     
  10. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nadhani angefirahishwa sana kama media zote zingekuwa kama Radio Iman...!
     
  11. N

    Naipendatz JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 794
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Mabadiliko gani hayo wakati wanazidi kujitwalia tu majimbo?CDM wamefulia
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    he is full grown fake, hata jina analotumia si lake ni la wizi.
     
  13. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio maana alifeli kwenda chuo, bahati nzuri akafanikiwa Kuiba Jina la mtu aliyetakiwa kwenda Chuo. Kwa hiyo huyo Mpuuuuzi Kigwangala yupo kama Nape wote wana akili moja utofauti wao upo kwenye Masaburi
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Ana wazimu...
     
  15. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ooh poor Kigwa...nani aliekuloga wewe kijana?

    Ndo madhara ya kusomea majina na vyeti vya wengine, watu wanajadili na kutafuta haki zaidi za media wewe unaongelea UWINGI wenu kuhujumu media, poor you!!! so pathetic
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    we ni mtu kichaa
     
  17. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tatizo hapo sijui anaeongea ni nani....ni original kigwa aliefaulu au ni huyu feki mwizi wa vyeti...twende sawa kwanza hapo then ndo nitoe mchango wangu...............
     
  18. S

    SIKUOGOPI Member

    #18
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi Ipo kwa Kamanda Mkuu wa Chama Cha Magamba na Style yake ya Uongozaji.

    Muda si Mrefu utasikia Kigw! Mheshimiwa Naibu Waziri kwa Kusoma Alama za Nyakati.
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Hajui kuwa hata hiyo aliyotumia (twitter) nayo pia ni media.
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    another Lusinde!
     
Loading...