Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigwangala alia na serikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nicas Mtei, Oct 24, 2011.

  1. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hamisi Kigwangalla ameandika haya yafuatayo katika ukurasa wake wa facebook.. Hebu pitieni na nyie muone wenyewe..

    "Kwa hakika dhulma imetamalaki katika nchi hii!
    Ukandamizaji umetamalaki katika nchi
    hii! Nimekamatwa na polisi nikitetea
    dhulma na ukandamizaji..."
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mnafiki mkubwa huyo..
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huyo ni boyoyo
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hana lolote mwizi tuu huyo!
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Amejua leo? Hajafunguliwa mashtaka tu bado?
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hadi akamatwe yeye ndo anajua kwamba nchi hii imejaa dhulma? kwanza alikuwa anawatetea wananchi gani? Wabunge wa upinzani wakikamatwa huwa wanawakebehi, sasa nao wakiguswa tu kidogo kelele nyingiiii. Bora yeye alikamatwa na kuachiwa siku hiyo hiyo, je wenzake wanaosota siku hadi wiki mbili! Magdalena Sakaya si aliwekwa lupanbgo karibia wiki mbili, mbona hakutoka kumsaidia japo dhamana na wote wanatoka tabora!??
     
  7. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,259
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    kwanza arudishe cheti na jina la watu fisadi kijana.
     
  8. d

    dguyana JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kingwangwa sijui kingwala sijui jina gani wewe ni KILAZA babkubwaa.

    Sikiliza. Huwezi kuwa mpiganaji nchi hii bila ya kuwa opposite na CCM. Vinginevyo kaa kimya piga posho zako za kutosha ukimaliza tega mtego wa kuwadanganya tena. Angalia wenzio kina Mwandyosa, Membe, 6 na wengineo wanavyoishi kimungumungu roho mkononi, ijekuwa wewe dogo tu mpenda sifa!!!!?

    Elewa hapo unapojidai kufanya maandamano ya kufunga mgodi ndio wakubwa wako wanapopita na kupewa bahasha za kaki na sio kwamba wakbwa zako hawajaona kuna tatizo.

    Take care mkulu.
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,905
    Likes Received: 1,354
    Trophy Points: 280
    cheap popularity anataka tu huyo...hata mchongo wa kukamatwa ni maigizo ya ccm hayo ili ionekane hata wabunge wa ccm wanakamatwa...hivi kura za maoni si alishinda bashe???
     
  10. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dr. Kigwa...

    Wewe umekuwa wa kulia namna hii?!!!

    Si ni wewe ulifanya makeke Bashe akipwa tiktak...

    Sasa wewe leo dhulma gani unayoiongelea mkuu. Si ni wewe unayetumia jina la mwenzako ambaye ulimnyanyasa vya kutosha oct 2010, leo dhulma ndo umeijua.

    Magamba ndo hivyo, tunawajua, wewe kiga kimya maisha yaendelee!!
     
  11. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Jiuzulu ndo tujue nchi imejaa dhulma!we unang'ang'ania ujinga,achia ngazi kama we mwanaume unayependa kusimama mwenyewe usiyependa huo uhuni wa ccm!kama hutaki basi wajitafutia sifa tu tena za kijinga!
     
  12. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Amevaa ''EKOTI YA NZUBE'' (KOTI LA MIIBA)
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ama Kingwangalla anakunywa propofol na hivyo akili yake inakuwa nzito kufikiria au anaona watanzania ni majinga. Bila kufunga mgodi wa Resolute kama alivyokuwa amejiapiza hatoeleweka. Hii comedy anayocheza kwa kuwafuata vijisamaki vidogo angali mapapa yapo ni kuchezea watu akili.
     
  14. M

    MWananyati Senior Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Heko kigwangwala. Kama hutaishia hapo tutajua dhamira yako ya kweli. Tumia CCM as opportunity kuwasaidia wananchi wako.

    Dhulma ipo, ndio chadema inayopingana nayo.
     
  15. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sita analamika kuwa anatishiwa kuuawa! Kigwangala na bado mengi yatakufika! (Bapelage abana ccm)
     
  16. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,136
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    Mbunge wa Nzega mjini kwa tiketi ya CCM, DK. Hamis Kigwangallah (pichani) amefikishwa mahakamani mjini Nzega mapema leo, akishitakiwa kwa makosa matatu ya Kufanya Mkutano isivyo halali, Kuingia Mgodini kinyume cha sheria na kula njama za kuteka kituo cha polisi.

    Mbunge huyo amepewa dhamana na kesi yake itarudi tena katika Mahakama ya Wilaya ya Nzega baada ya wiki mbili.

    DK. Hamis ameingia matatani na vyombo vya dola kutokana msimamo wake wa kuwatetea wachimbaji wadogo wa mgodi wa kijiji cha Mwabangu, Kata ya Nata dhidi ya wawekezaji wanaodai kumiliki eneo hilo.
     
  17. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    achia ubunge tuone kweli unauchungu na wananchi
     
  18. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    hebu "edit" maneno yasiyofaa kwenye taarifa yako siyo "copy and paste" tu
     
  19. d

    dotto JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kigwa ha ha ha ha ha! leo ndo unajua hayo. Piga picha ya yaliyotokea Igunga jirani nawe. Kada wa CDM kuuwawa kinyama. NA wauwaji hawajulikani mpaka leo! ha ha ha! wangekunyofoa naniio!!
     
  20. d

    dotto JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Na Kila atokaye chama cha upinzani ndo anapinga serikali. je, Kingwa naye vipi??
     
Loading...