Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KIGWANGALA akanusha kukamatwa, Kumbe BASHE ndiye aliyekamtwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibanga Ampiga Mkoloni, Aug 29, 2012.

  1. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    NIMEITOA HUKO FACEBOOK,
    Kwa maandishi yake mwenyewe ansema:
    "Sijakamatwa mimi wala Mke wangu mpenzi, na wala hatujahojiwa na TAKUKURU, na sijui ofisi ya TAKUKURU ikoje! Hizo ni fitna za magazeti yanayotumiwa na wanasiasa uchwara kwa kulipwa vimlungula kidogo. Nashukuru vyombo vya habari vimenipa umaarufu wa kisiasa kidogo, lakini huu wa kijinga namna hii siuhitaji! Aliyekamatwa akigawa Chai na Maandazi ni Hussein Bashe na hivi tunavyoongea mgombea na mpambe wake mkuu wa kike "

    Updates inasemekana ni maadazi na sio vitumbua
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Vitumbua vimeumbua mambo,ngoja kwanza nipite nitarudi baadae
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,635
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Mkuu pia tunapenda aje na hapa jf ajibu hoja kama kweli au laa. Najua amejipanga ndiyo kaanzia fb,tafadhali dr kigwangala uje maana wanaokujua wanasema hata jina si lako.
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,165
    Likes Received: 3,425
    Trophy Points: 280
    maruweruwe,kizunguzungu chenga.!! Nani aligawa vitumbua Bashe na mpenzi wake au Kigwangala na mkewe.!!??
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dah! Mkuu Hivyo Vitumbua Vimetulia Mbaya? Ila CCM wametuchoka Jamani. Yaani Mnahonga VITUMBUA dah
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nilifikiri atasema aliyekamatwa ni wa CHADEMA!!
    Kumbe Bashe!!
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siku hizi hawagawi tena Pilau? au kila uchaguzi wa CCM una msimu wake wa Chakula? Kweli CCM bila ya Rushwa huna uongozi
     
  9. papason

    papason JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Hii hongo ya vitumbua na buku mbili mbili ni ya bashee au kingwalangwala?
     
  10. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni ya CCM
     
  11. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha kula ccm kura CDM ila hii kula ya vitumbua ni Kali ya karne
     
  12. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Tumbua limenona!
     
  13. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wame muuzi lowasa na rostam pilau wasahau watakula vitumbua tuu
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    vita vya panzi.....
    M4C reigns
     
  15. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Supporters of the CCM. Read and understand. The CCM will never tell you the truth. They're liars. They'll continue to rip you off and our country till the day you die...

    But the country will continue going down as long as illiterate people keep voting CCM = bunch of thieves! We shall only progress the day the CCM dies, we need the CCM (looters) to be finished in order to fix our country. The voters deserve this poverty because they continue voting incompetent and corrupt people like Kikwete, Lowassa, Chenge and other CCM looter into offices!
    Can hear me Lowassa support Pasco
     
  16. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Umeona eh! Si mchezo...
     
  17. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Mtaani kwetu ameingia nyambizi, tujihadhari...
     
  18. C

    Concrete JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Sitaki kuamini kirahisi anachokisema Hamisi Kingwangwala kwamba siye yeye aliyekamatwa kwa sababu;
    1/Habari ya Kingwangwala kukamatwa ilianza jana humu JF,hakuna mtu yoyote aliyekuja na kanusho au maelezo mengine tofauti.

    2/Magazeti ya leo yameripoti hivyo tena yakimnukuu Mkurugenzi wa PCCB wa wilaya akikiri hivyo.

    3/Taarifa za Bashe kukamatwa anayeziibua ni yeye mwenyewe Dr. Kingwangwala tena leo kupitia FB!!
     
  19. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kigwangalla alitumia mafuta ya Alzeti kupikia hivyo vitumbua nini?
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Nyambizi gani? wakati vitumbua ndiyo vimeingia?
     
Loading...