Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigwagala: Siasa ya Tz imejaa fitna, chuki, majugu,kuwindana.. nami najifunza mbinu chafu..atanikoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwangaza, Mar 9, 2012.

  1. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbunge wa Nzega, Mh .Kigwagala hatimaye amefungua ya moyoni na kusema wazi wazi kuna mtu anamuwinda ili amdhulu (hatujui ni kisiasa au kiafya), lkn naye sasa anajifunza mbinu chafu ili amkomese zaid.

    Nukuu kutoka kwenye status yake ya FB.

    " Picha hii imenikumbusha enzi zangu za Ujasiriamali, Uanataaluma na uanaharakati...sijui watu wangu wa ofisini wameitoa wapi hii! Siasa ya Tanzania imejaa fitna, majungu, chuki, husuda na kuwindana na kuviziana...kazi zero, mbinu chafu mahodari! Kuna mtu ananipania sana na nimeishamjua, na mimi najifunza mbinu chafu sasa kupitia kwake. Hii ya leo ni salamu kwake."

    May take:

    CCM na viongoz wake wooooote wameIshiwa hekima ya kulingoza Taifa, sasa ni kuwindana kwa kuuana na kutakiana mabaya.... Taifa linakopelekwa na serikali hii NI HATARI SANA. UKOMBOZI UNAHITAJIKA HARAKA KULIKO TUNAVYOWEZA KUFIKIRI.
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Lukas selelii anaenda kulirudisha jimbo kupitia chadema 3years next 4 sure
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280

    Mbinu chafu? SUMU?
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Isijekuwa ni Bashe!
     
  5. d

    dguyana JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bashe ni noma!! Sasa hii mwaka mmoja tu hivi je Hio iliyobaki.

    ****Meneja badili waiter tafadhali . Huyu hachangamki!!!!!
     
Loading...