Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigoma - Polisi anapoonyesha mazingira ya kupokea rushwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Jul 22, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Picha na Dail Nkoromo blog

    Trafiki ni Tanzania nzima! Askari wa kikosi hicho akimhoji kiaina jambo mwendesha pikipiki mjini Kigoma leo huku akipokea msosi.

    Picha hii hapo Juu inatoa taswira yenye utatanishi kwani mwonekano wa mwendesha pikipiki na askari polisi wakiwa na wasiwasi huku mikono ikiwe na reaction ya kuonyesha kinachoendelea. Uwazi wa tukio hilo unaashiria gharama ya haki nchini Tanzania ilivyongumu kuthibitiwa hasa adui wa haki Rushwa kushamiri kwenye vyombo vya usalama vyenye dhamana ya kulinda sheria ya nchi.
     
  2. k

    kipuri Senior Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    hii nayo ni habari ya siasa!
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hili jambo msilizungumzie linashughulikiwa!
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Majukumu ya serikali na taasisi zake si shughuli za siasa?
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Haya yote yako ndani ya chama tawala

    cha mafisadi!
     
  6. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    12012009184.jpg Hapo hapaandikwi kitu ni geresha tu.
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    simulaumu hata kidogo mama wa watu. hana ubavu wa kumteka Dr.Uli; hana chansi ya kusoma zaidi kuongeza maarifa; hana nafasi ya kuhudhuria vikao vya kutunga matukio ya kuonesha silaha kwenye tivi. anaishi kwenye nyumba ambayo shuka hutumika kama ukuta wa kutenganisha chumbani kwake anakolala na sebuleni wanakolala watoto wake.

    dawa ni kuipiga chini ccm tu.
     
  8. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kila yanapoanikwa hadharani mambo haya inamaana kwamba ni kuongeza mafuta kwenye kibatari.
     
  9. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG]

    Tunaangalia upande mmoja tu katika utoaji na upokeaji rushwa. Anayeandamwa ni mpokea rushwa, lakini hatumnyoshei kidole mtoa rushwa katika shauri kama hili. Madereva wengi ndo chanzo cha askari kujiingiza kwenye rushwa. Madereva ndio wanaoomba kutoa rushwa ili waachiwe.
     
  10. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hili lipo mahakamani
     
  11. washwa washwa

    washwa washwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 1,397
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kwani haiwezekani huyo traffic akawa wlimtuma chakula huyo mwendendesha piki piki
     
  12. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh teh, we bana. Kuna vibanda vingi tu pale na migahawa sidhani kama dhamira kwa mwonekana huo alikuwa anamtuma kumnunulia chakula yule mama askari. Wote wana wasiwasi, kila mmoja anachunga mwelekeo aliko asionwe, na mpiga picha alikuwa mjanga na pasi shaka alitumai simu, maana camera ya kawaida angeshtukiwa. Siku hizi inabidi kuwa makini sana.
     
  13. N

    Njele JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh, mchana kweupe bila aibu huku wapita njia wanashuhudia na mwendesha bodaboda mwingine akiwa karibu. Mazoea hujenga tabia.
     
  14. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Acheni watoe maana bila Traffic humu barabarani tusingepita na ni ajali tupu, kuna watu wanapokea mlungula km Madaktari? yaani yuko radhi mkeo apoteze maisha bila kumpa kuanzia 50,000 hatamfanyia operation Wanafuatiwa na POLISI kuingia rumande wanashangiliwa na hakuna anayetoka bila kuachia kitu kidogo la sivyo utamaliza hapo wiki na sio 24hrs za kishria hujafika Mahakamani utaambiwa na Karani hakimu anataka kuanzia 50,000 ili upate dhamana kesi yoyte ya janai ukibisha unapanda karandika ni siku 14 kula ugali na zege mpaka remove order ikutoe tena ya 200,000 Nachosema hapo mbona padogo traffic mwacheni apete kiboko ni MBUNGE
     
  15. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hii picha imekaa kama Zanzibar vile! Ambako trafiki ama mmoja mmoja au kikundi, wamegwa maeneo yao ya kupokea rushwa. Mara nyengine wanakaa barabarani kwa zamu.
     
  16. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,086
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Fedha ndiyo inayo fungwa pingu.
     
  17. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Sasa huyu jamaa wa pikipiki anatembea na vyakula ili akishikwa na trafiki ndiyo awape kama rushwa? Huyo trafiki hawezi kuwa na wasiwasi wa kuwekewa sumu au kitu chochote kibaya kwa mtu unaye mgendua!
     
  18. v

    vngenge JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Acheni vyombo vya dola vifanye kazi yake, msiviingilie
     
Loading...