Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigoma ni pazuri si kama wengi wanavyodhani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kimboka one, Feb 26, 2012.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ki ukweli nimetembea kigoma na wilaya zake zote.ni mji mzuri si kama wengi wanavyodhani wala morogoro haingii ndani
     
  2. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Uzuri wake ni upi? Vumbi lile? Migebuka au Totoz?
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I love Kigoma... :poa
     
  4. D

    DOMA JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Sa we umetokea lindi utaonaje kigoma kubaya?
     
  5. Mirhea

    Mirhea JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaa. Una mambo wewe..
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Habari za madayz mamii?? Kigoma kunani eti??
     
  7. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    Kigoma pazuri,kuna beach moja ya mawe,na si mchanga.Jacobson beach.Kigoma pako bomba
     
  8. data

    data JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,627
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280

    mirhea.. I jus like that name.
     
  9. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,287
    Trophy Points: 280
    Mimi nilienda kigoma hivi juzijuzi nilishangaa kwa vile watu wanavyoisema vibaya kigoma.
    1. Kigoma mjini pale kuna hoteli za ukweli kama lake tanganyika, bangwe beach nk.
    2. Kwa mda wote niliokaa kigoma zaidi ya wiki mbili sikuwahi kuona umeme unakatika.
    3. Kigoma kuna taa za barabarani kitu ambacho hata baadhi majiji mengine ya tz hayana.
    4. Kuna mabeach ya ukweli na ziwa limeuzunguka mji.
    5. Wilaya zote za kigoma zina umeme, tena hakuna cha mgao.
    6. Huduma za kifedha zipo za kutosha.
    7. Kigoma mjini kuna lami ya ukweli isiyo na mashimo hata kidogo.
    8. Kuna usafiri wa uhakika wa ndege kwa wiki mara nne, usafiri wa mabasi upo, treni ndio bado unasuasua.
    Daladala ya kule hazina foleni.
    9. Tuhuma za uchawi na ushirikina ni za watu wanaohukumu kwa kufuata historia tu.
    Kuna mengine mengi sana niliyashuhudia KIGOMA. Lkn kwa uhakika kigoma ni nzuri zaidi ya mikoa mingi tu ya hapa bongo, tatizo kubwa pale ni kwamba hakuna viwanda vikubwa.
     
  10. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    KIGOMA nzuri? Labda siyo hii ninayoifahamu!
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mh hata mimi labda ni kwa KG nisiyoijua......ila kwa hii haifai hata kwa mbali
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi kwa hapo nilipocoment panatosha sana
     
Loading...