Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigoma nako kinawaka huko...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sajenti, Mar 5, 2012.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Habari za kuaminika kutoka kigoma ni kwamba walimu wa sekondari na shule za msingi leo kuanzia saa 6 mchana waliwafungia wakuu wa idara katika manispaa ya kigoma ujiji akiwemo mkurugenzi wa manispaa hiyo kushinikiza walipwe mishahara yao ya mwezi Februari mwaka huu. Wakihojiwa na mwandishi wa habari wa RFA Richard Katunka kutoka kigoma, walimu hao walisema mpaka leo tarehe 5 Machi bado hajalipwa mishahara ya mwezi wa pili na wameapa kutorudi kazini mpaka watakapolipwa mishahara yao....mpaka saa 11 jioni walimu hao walikuwa bado wanawashikiria mateka wao na waliapa kufa na yeyote atakaenda hapo kujaribu kutumia nguvu kuwatimua walimu hao. My take: Ndio sirikali imefuli eh?! aibu ndio tunaota kuboresha elimu kwa mwendo huu!
     
  2. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati wa ukombozi ni sasa hongera walimu.
     
  3. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    tafteni mawe ya kujihami, Bravoooo teachers!
     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Walipoambiwa nchi haitatawalika walipuuza, ngoja sasa waonyeshwe cha moto!
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,955
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hao walimu bora wafanye kwa makundi manake kuwa na msimamo wote nchi nzima haiwezekani!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    JK huu moto ukiwaka nchini kote,utaweza kuuzima?

    Embu fikiria,umepanga nyumba ya kuishi,mwenye nyumba anadai kodi yake!!!Ulimwambia mwisho wa mwezi ntalipa ukijua kuwa utakuwa umepata salary!!!Then what?mpaka leo tarehe 6 hujajua utalipwa lini!!!hii imekaaje?

    Bili ya umeme,maji navyo vinakusubiria,hapo bado matumizi ya nyumbani na nauli ya kwenda kazini!!
    Yako wapi maisha bora mlioahidi??
     
Loading...