Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigoma mwisho wa reli

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bigabiro, Jan 26, 2012.

  1. B

    Bigabiro Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiwa kigoma utapata ukarim kutoka kwa wenyeji, migebuka, dagaa safi, mitebwe, makopa, ngazi, mise nk
     

    Attached Files:

    • kgm.jpg
      kgm.jpg
      File size:
      60.9 KB
      Views:
      1,475
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    umesahau Mawese
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Duh kumbe kwakina Zito Kabwe na Kafulila kuzuri hivi?
    [​IMG]
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Lakini usisahau funza pia...
     
  5. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280

    Naona kwa nyuma kuna kale kakilima ka Mjimwema...dah safi sana nimefika hapo longtime sana.
     
  6. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku mungu akipenda nitatembelea Kigoma na Tabora miji ya Tanzania nisio itembelea ALLAH BARIK
     
  7. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mzee Bigabiro usisahau na hii hapa chini. Huyu ndio mkongwe wa majini Katika Africa ya Mashariki.

    [​IMG]
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mkuu nataka kujua nini tatizo kigoma, najua washkaji zangu wawili ambao sasa hivi wamepatwa na upofu katika umri mdogo tu, hawajafikisha 45. Jamaa hao ni wasomi wazuri tu, lakini ghafla yamewakuta........what s the problem kigoma.
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapo ukisha wasindikiza wageni unarudi kibilizi kupumzika. lol
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Katika watu wanaopenda kusindikiza wenzao ni wa ujiji, yaani msafiri ni mmoja wasindikizaji 12, hadi majirani!
     
  11. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    nazikumbuka hizi sehemu cjui kama bado zipo

    1,Stanley cafee...nilikaa hapo enzi zile mkuu wa mkoa Mgumia anampisha Marehemu Ditopile

    2,zanzibar lodge cjui kama bado iko na ile timu ya Mbaga Fc...

    ila vipi kuhusu Lami zimeongezeka?...maana last ilikua moja tu...
     
  12. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Watu wa Ujiji wanalafudhi kama ya watu wa pwani
     
  13. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280

    Hahaaa nilifika huko kama miaka iliyopita nadhani hizo sehemu bado zipi na zimeongezeka; kuna Modern restaurant, Sun City, dah kigoma raha sana...

    Kuna yoyote amewahikufika mtaa wa simu na saigon?
     
  14. eddiom

    eddiom Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    asante sana bigabiro umenikumbusha mbali sana.. toka 1984 nimeondoka huko sijarudi... please endelea kutuma picha za Kigoma.
     
  15. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Ndo maana mikoa inazidi kuwa maskini kawekeze kwenye mkoa wenu, na laana pia mnapata kwa sababu hamuendi kwenu
     
  16. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mkuu sasa hivi Kigoma ni poa sana. Stanley haipo tena bali kuna vitu vingine heavy! Zanzibar lodge ipo na imezaa nyingine Zanzibar Hill. Mbanga FC haipo tena na mmiliki wake Ruhuza amejiingiza kwenye siasa na ameamua kumkomalia Kafulila huko NCCR! Lami iliboreshwa kiasi tu. Mabadiliko ni mengi sana Mkuu.
     
  17. K

    KIFILI Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi kigoma ni wamanyema au waha zaidi?
     
  18. B

    Bigabiro Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kigoma ni mji wa waha, wamanyema, watongwe, ni vikabila vidogo vidogo sana,
    ndg zangu kigoma sasa hivi ni mji wa uwekezaji. kama una mavumba kimbia njoo kgm baada ya daraja la kikwete kukamilika patakuwa hapakamatiki
     
  19. K

    Kigoma 2015 JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Uliwaleta wewe?
     
  20. K

    Kigoma 2015 JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Patakua kama ulaya kama alivyo ahidi jamaa?
     
Loading...